NEWS

CHA JUU BOOOST! Shinda UJAZWE zaidi na BETIKA!

CHA JUU BOOOST! Shinda UJAZWE zaidi na BETIKA!
Written by Foxi

Bonge la mchongo limekuja kwa wachezaji wa BETIKA! Mchongo huu kusema za ukweli umezidi
kutuinua. Mara kibao BETIKA imetuinua, ila hapa bwana wametupaisha kabisa TUPO JUU.
Cha JUU BOOST – Boost la uhakika SHINDA UJAZWE na hamna JANJA JANJA! Wewe ni kutupia
ukishinda unalamba mzigo mpaka 30,000,000.
HUU NI MCHONGO SIYO MCHONGOMA
Mvua ya mkwanja kutoka BETIKA inaponyesha huwa inasababisha mafuriko salama katika mifuko yetu
si ndiyo? sasa ili iendelee kunyesha tikisa mawingu na CHA JUU BOOST.
Twende tukatengeneze ubashiri wetu. Cha kufanya chukua simu yako ya mkononi alafu zama
www.betika.co.tz pale kwa juu utaona mahali pameandikwa Cha JUU Boost pale ndiyo kuna mchongo
wote! Bofya upige mzigo na Ukishinda malipo fasta kama upepo.
Embu subiri kwanza……. umejisajili? Kama hujajisajili fanya hivyo ni rahisi haichukui kabisa muda
wako kukamilisha usajili.


Jisajili hapa https://www.betika.co.tz/
Kwa msaada zaidi usisite kupiga namba hizi 0659 070 700


Pia unaweza kuandika kupitia WhatsApp namba 0657 788888.
Tupo kwa hewa masaa 24 siku saba za wiki.
Twende Kibingwa
Betika Chaguo La Mabingwa.

About the author

Foxi