Dr Kiwanga

Hakuna Jambo Baya Kama Mwanaume Kuleta Mwanamke Kwako

Hakuna Jambo Baya Kama Mwanaume Kuleta Mwanamke Kwako

Hakuna jambo baya mwanaume kuleta mwanamke kwako
Wanawake tunakutana na shida na changamoto mbalimbali katika ndoa zetu,kuna Shida ambazo
zinasababishwa na waume zetu na shida nyingine chanzo chake unakuta ni family kutoka kwa
Upande wa mme wako. Mimi kwa majina naitwa (mariamu) umri wa miaka 35 na mwenyezi mungu
ametujaria tumepata watoto 3.mmoja ni mtoto wa kiume ambaye ni mtoto wetu wa kwanza na
walio baki ni wasichanaMwanzo kabisa ndoa yangu ilikuwa imejaa furaha,Amani na upendo mda wote,mme wangu alikuwa
ananipenda na kunipa kila ninachokitaka kutoka kwake.Baada ya miaka 3 kupita mme wangu alianza
kuwa na tabia ambazo mimi nilikuwa sijazoea tangu tuoane,Ilifika wakati ataki nishike simu
yake,Password ya simu anabadirisha kila wakati na zaidi alivyokuwa akitoka kazini anakuwa busy na
simu yake.Jinsi Siku zilivyokuwa zinaenda ndivyo mme wangu alikuwa ana badirika ilifika hatua ata
kitandani ataki maneno yangu Alivyo anza tabia ya kukataa maneno yangu kitandani ikabidi nimuurize mme wangu wapi
nimemkosea ili niweze jirekebisha ila jibu nililopewa ni kwamba sijakosea popote.Nilibaki mdomo
wazi baada ya kunambia hivyo,ilinibidi nianze fatiria taratibu mme wangu kwa nini anakuwa
hivyo.Nilianza kutegeshea simu yake akienda kuoga au akiwa anaongea na simu ili niweze pata jibu
ila jitiada zangu hazikufanikiwa tu.
Nilianza kutafuta usaidizi kwa marafiki zangu ndipo rafiki yangu akanambia kuna Dr.kiwanga
anaweza nisaidia kwa nini mme wangu anafanya hivyo.Rafiki yangu arizidi kunambia kuwa
Dr.kiwanga ndiye alimsaidia kupata kazi baada ya kutafuta kazi kwa miaka 3 bira kufanikiwa ila sasa
anafanya kazi nzuri na anapata matunda ya kazi yake.ilibidi nimuombe no ya Dr.kiwanga ambayo
ndo hii +254 769404965 na website yao www.kiwangadoctors.com
Nilichukua simu yangu na kumpigia Dr.kiwanga nikamueleza tabia ya mme wangu alivyo kwa sasa pia
nikamuomba kuwa naitaji kujua shida ni nini,ndipo Dr.kiwanga akanambia kuwa atanisaidia na spells
ya marriage spell kisha akasema kwa mda wa masaa 24 ntakuwa nimeisha pata jibu.Baada ya
kuambiwa hivyo nilipenda gari na kurudi kwangu “kericho” kutoka ofisini kwa Dr.kiwanga “Nakuru”
ili niweze kufika nyumbani kabla ya mme wangu ajatoka kazi kwakeNilifika Kericho mda wa saa kumi na moja jioni na kuelekea kwangu,nilipokaribia mlangoni kwangu
nikaona viatu vya mme wangu sikuweza kushutuka sana maana alikuwa anajua nimeenda
kutemberea rafiki yangu ambae anaishi Nakuru.Nilipo toa kateni mlangoni nikaona viatu vya
mwanamke nikahisi kuwa kuna ngeni ila sebreni sikuweza ona mtu ndipo nikasikia sauti ya
mwanamke Kwenye Chumba chetu,Nilipoingia chumbani nikamuona mme wangu akiwa na secretary
ambaye wanafanya kazi kwa ofisi moja wote wapo uchi.
Machozi yalinitoka na kuishiwa nguvu,yule mwanamke akavaa nguo zake na mme wangu kisha
wakatoka chumbani na kuniacha natoa machozi na moyo kuniuma.Baada ya nusu saa nikagundua
kuwa ata mme wangu hayupo na hiyo siku hakurudi nyumbani.Kesho yake mme wangu akarudi
nyumbani wala akuniomba msamahaa zaidi nilivyo muuliza akanambia kama nimechoka nirudi
kwetu ila nilivyo watazama watoto wangu 3 nikajisemea”moyoni wapi niende na hawa watoto na
nikiwaacha malezi gani watapata mimi bira kuwepo mama yao”
Kesho yake niliwasiliana na Dr.kiwanga kwanza nikamshukuru kwa sababu nimepata jibu kwa nini
mme wangu alikuwa anatoka kazini amecherewa na kwa nini alikuwa ataki maneno yangu kwa mda
wa miezi 9 kisha nikamuomba tena Dr.kiwanga kuwa naitaji mme wangu arudi nyumabini na
aachane na yule secretary,Akanambia nirudi ofisini kwake bira kukawia nilikwenda Nakuru tena na
kupewa dawa na kuniahidi kuwa siku 3 ntaona mabadiriko ya mme wangu.Niliweza fata maelekezo
niliyopewa vizuri na siku ya 2 mme wangu alitoka kazini kwake mapema ,alivyofika nyumabni aliniita
chambani na kuniomba msamahaa na kunambia kuwa mama yake ndo arimwambia kuwa mimi ni
mwanamke gani ambaye ata kazi sina ila mme wangu akaniaidi kuwa atarudia hiyo tabia maana yeye
ndo alinichagua mimi bira kuwa na shindikizo la mtu yoyote. Na kwa sasa maisha yangu yamejaa
furaha,Amani na upendo kama ilivyokuwa mwanzo
Natanguriza shukurani zangu za dhati kwa kiwangadoctors kwa kazi yao nzuri.pia natoa uwito kwa
mwenye shida ya Magic ring,Magic wallet,Promotion kazi,kupata kazi,kupata mpenzi wasiliana na
Dr.kiwanga atakusaidia pia Dr kiwanga arizidi kunambia kuwa anatibu magonjwa sugu kama
Sukari,Pressure,TB na Syphilis.unaweza mpata Dr.kiwanga kwa namba +254 769404965 au temberea
website yao www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.