Dr Kiwanga

Mme Wangu Kila Siku Za Weekend Alikua Anachelewa Kurudi Kazini Niligundua Ana Mchepuko Nje! Angalia Nilichowafanyia

Boyfriend Wangu Anataka Amuoa Mtoto Wa Dada Yangu, Namna Hii Ndo Nimeweza Kuwakomesha!!

Kwa majina naitwa Agnes nina umri wa miaka 28, Nipo Kwenye ndoa kwa miaka 4 sasa, mungu ametusaidia tumepata watoto 2 wa kiume. Katika maisha yangu ya ndoa tumekutana na changamoto sana na mme wangu, kwa sababu mme wangu alinioa akiwa hana kazi. Alifikia hatua tunakosa chakula nyumbani ata watoto wakiumwa naomba msaada nyumabani kwetu kwa sababu mme wangu hana pesa ili niwachukue Hospital. Niliweza vumilia ile hali na kumpa matumaini mme wangu kuwa atapata kazi na shida tulizokuwa nazo kuwa zitaisha kabisa.
Baada ya miaka 2 kupita mme wangu aliweza pata kazi ya kuwa muhasibu wa kampuni flani hapa Arusha. Kitendo cha mme wangu kupata kazi ilikuwa ni furaha yetu wote na familia zetu kwa ujumla kwa sababu majukumu ya kutuangalia yalikuwa yanaenda kuisha kabisa. Siku ya ibada(juma pili)ilipofika niliongozana na mme wangu hadi kanisani kushukuru mungu kwa kutujibu maombi yetu.
Kweli masha yetu yalianza kupendeza kila kukicha na mtu ambaye hakutuona mwanzo asingejua kuna shida kubwa tumepitia. Baada ya miezi sita mme wangu alinunua nyumba hivyo tukatoka Kwenye nyumba za kupangisha. Mapenzi yetu yalikuwa mazuri mno japo baada ya mwezi 1 amenunua nyumba mme wangu alianza kuchelewa kutoka kazini badala ya kufika nyumbani saa 5:00 jioni akaanza kufika nyumbani saa 8 :00 usiku-
Mimi kama mke wake niliweza muuliza mara kwa mara kwa nini siku hizi anachelewa kurudi nyumbani majibu yake yakawa mara hooo siku hizi kazi ni nyingi, mara leo nimekosa gari, mara tulikuwa na kikao cha ofisi alikuwa anatoa sababu mbalimbali hambazo kwa Upande wangu sikuwa naridhika nazo.
Ilikuwa siku ya juma mosi, Siku ambayo huwa aendi kazini nilimuacha chumbani amelala nikaenda sebreni nikashika simu yake na kukuta message za mapenzi kutoka kwa mwanamke anayeitwa Arinda, Nilivyoenda kwenye gallery yake nikakutana na picha za mwanamke huyo ata picha nyingine wakikiisiana na mme wangua ndo nikagundua kuwa mme wangu ana mwanamke mwingine nje ndo chanzo cha kuchelewa kutoka kazini, kuringana na mme wangu alikuwa na ugonjwa wa pressure hivyo sikuweza kumuuliza kitu chochote kuhusu message nilizozikuta kwa simu yake wala kuuliza jambo lolote kuhusu picha.
Siku ya juma tatu mme wangu nilimuandaa kama kawaida na kwenda kazini mimi nilibaki nyumbani najililia tu nikijiuliza kwa nini mme wangu anafanya vile, wapi nimemkosea na kipi amekosa kwangu mimi. Alipotoka kazini alinikuta sina raha aliponiuliza nikamjibu niko sawa tu. kesho yake alipoenda kazini alinipigia simu kuwa hataweza rudi nyumbani kwa sababu kuna safari ya kikazi ila mimi nilijua kaenda kulala kwa yule mwanamke.
Asubui na mapema nilimpigia simu Shangazi yangu, Shangazi ambaye alikuwa ananishauri Siku zote juu ya changamoto za ndoa kisha nikamueleza mme wangu alivyo badilika ndipo akanambia kuwa kuna Dr nchi ya jirani ya kenya anaweza nisaidia hata bila kutoka mahali nilipo yaani bila kumfata. Hapo nikaomba namba ya Dr kiwanga ambayo ndo hii +254 769404965. Dr.kiwanga alipokea simu yangu na kuniuliza usaidizi gani nataka. Nilipo maliza kuongea nae akasema atanisaidia na marriage spell ambayo mme wangu ataachana na yule mwanamke kwa mda wa siku 2.
Baada ya siku 2 kuisha tangu nimeongea na DrDr.kiwanga siku ya 3 mme wangu alitoka kazini mapema kama zamani alipofika nyumabni aliketi sebreni na kuniomba msamahaa na kunambia ukweli kuwa alipitiwa na hata rudia tena. Na kwa sasa maisha yetu mazuri sana kwa sababu ya huduma ya Dr.kiwanga

Natoa uwito kwa mwenye shida kama ya kwangu ongea na Dr.kiwanga utasaidika pia katika mazungumzo na Dr alisema kuwa anaweza kurudisha mpenzi aliyekuacha, kusafisha nyota, Kuwa na mvuto wa kupendwa na kupata ujauzito kwa wale ambao wamekosa, alizidi kusema kuwa anatumia madawa ya miti shamba katika kutibu ugonjwa wa Sukari, Pressure na kifua kikuu. unaweza mpata Dr.kiwanga kwa namba +254 769404965 au tembelea website yao www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi,Dr.kiwanga anatibu na mungu anaponya