Dr Kiwanga

Niliposogea Kwenye Dirisha La Chumba Chetu Cha kulala, Niliiskia Sauti Ya Mwanaume Mle Chumbani Na Kushtuka! GUSA HAPA KUSOMA MKASA HUU

Niliposogea Kwenye Dirisha La Chumba Chetu Cha kulala, Niliiskia Sauti Ya Mwanaume Mle Chumbani Na Kushtuka! GUSA HAPA KUSOMA MKASA HUU

“Umdhaniaye ndiye siye” kwa miaka nane nimekua kwenye ndoa na mpenzi wangu
niliyempenda kama chanda na pete. Sikujua siku moja angefanya alichokifanya. Kweli asante ya punda ni mateke.


Naishi katika mtaa wa Embakasi jijini Nairobi. Hapo awali nilikua naishi pamoja na famili
yangu kule Kakamega magharibi mwa Kenya. Kwa kuwa nilikuwa nafanya kazi kulee magharibi kwa kawaida kwa shughuli za kikazi, niliweza kupata uhamisho wa pahala pa kazi kuenda kuifanya kazi hiyo mjini Nairobi.

Kwa kuwa sikua na hela za kutosha niliamua kuiacha familia yangu mashambani kuenda kwa shughuli za utaftaji wa kila siku. Niliamua kufanya hivyo kwa kuwa sikua na hela za kutosha kuweza kukimu mahitaji yetu yote mjini. Hivyo nikaamua wasalie nyumbani. Mara kwa mara nilipopata nafasi niliwatembelea na kuwajulia hali na kurudi mjini baada ya siku mbili tatu hivi.

Ukiacha na hayo mara kwa mara niliweza kumpigia mke wangu simu na kuzungumza naye kwa kuwa nilimpenda sana na nilitamani kuwa karibu naye mara kwa mara ila shughuli za kikazi hazikuniruhusu.

Kwa upande mwingine mke wangu naye hakuachwa nyuma, mara kwa mara alinitumia jumbe za mapenzi kwenye simu yangu na kunieleza jinsi anavyonipenda sana. Nikikumbuka yalivyokuwa mapenzi yetu kabla ya yaliotokea kutokea naeza sema yalikua mapenzi yasokuwa na kifani. Jambo hilo lilinifanya mwenye furaha kila wakati na hivyo nilitia bidii kazini kuweza kumtimizia chochote alichohitaji kwa kuwa nilimuahidi kuwa ningemueka vyema na furaha kila wakati. Baada ya mwaka moja hivi mambo yalianza kubadilika.

Mapenzi aliyokuwa ananionesha mke wangu Sarah yalibadilika. Jumbe na simu aliyokuwa akinipigia mara kwa mara zilisitishwa. Nilipompigia simu hakuzipokea. Zingine zilienda bila kujibiwa kwa vyovyote vile. Jambo hilo lilinipa kiwewe na kushindwa kujua nini mke wangu alikua anakifikiria kila wakati.

Kwa bahati nzuri niliweza kupata mapumziko ya wiki moja kazini. Hivyo nikafunga safari ya kwenda nyumbani bila ya kumfahamisha mke wangu. Nilipofika kwangu nilikuta lango kuu limefungwa. Nilimpigia simu hakuchua kama alivyozoea! Hivyo nikapenyeza kwenye ua na kuingia kwa boma langu bila yeyeto kugundua. Niliubisha mlango mara kadhaa, lakini haukufunguliwa. Nilishikwa na hofu kwa kudhani mke wangu alikua ameondoka kumbe sivyo. Niliposonga kwenye dirisha la chumba chetu cha kulala, niliskia watu wakinong’onezana. Niliiskia sauti ya mwanaume mle chumbani na kushtuka nini kilichokuwa kinaendelea. Niliupiga mlango teke na kuingia chumbani mle ghafla nilimpata mwanaume akiwa chumbani mwangu nisijue nini alichokuwa anafanya chumbani mle.

Ghafla jamaa huyo alijihami kwa kisu na kutishia kuniua. Nilipoenda kumpiga mke wangu nilimpata ametoweka kwa kutumia mlango wa nyuma. Nilibaki mwenye mafikira tele nisijue la kufanya.

Kwa bahati nzuri nilipiga akili ya kuweza kupata usaidizi kutoka kwa “Kiwanga doctors” waliokuwa wamenisaidia hapo awali. Nilimpigia daktari huyo simu na kumweleza kilichotokea. Aliahidi kuyashughulikia kwa haraka. Siku tatu baaadaye, mke wangu alirejea nyumbani na kupiga magoti na kuomba msamaha kwa aliyoyatenda. Mume huyo vile vile alinipigia simu na kuniomba msamaha. Kwa uchungu aliniambia mrija wake ulikua umefura na angeomba urudi salama.

Nilimsamehe na kumpigia daktari Kiwanga kumwarifu aurudishe salama. Namshukuru daktari kiwanga kwa kulinda penzi langu na mke wangu. Pia anatibu magonjwa kama Kifua kikuu, kifafa na mengine mengi. Kwa upande mwingine anatatua mizozo ya familia, ndoa na pia kulinda mali katika boma lako. . Kwa mengi tembelea wavuti www.kiwangadoctors.com ama waweza kutuma barua pepe kwa
kiwangadoctors@gmail.com pia waweza kumpigia simu kwa nambari +254 769404965. Daktari kiwanga anatibu magonjwa kama kisonono kisukari na mengine mengi, pia huwa wanatatua migogoro ya mapenzi, kurudisha mali iliyo ibiwa na mengine mengi.