Dr Kiwanga

Nilibakwa mwaka 2017 na group la watu 6, hatimaye nimepata haki yangu mwaka 2021

Nilibakwa mwaka 2017 na group la watu 6, hatimaye nimepata haki yangu mwaka 2021

Sasa ni miaka 4 imepita baada ya kufanyiwa Kitendo kibaya sana na group la watu 6 hapa kwetu Mabibo, Ni vijana ambao walinisimamisha nikiwa njiani natoka kazini Manzese nilikurudi home Mabibo. Nilisimama bila wasiwasi kwa sababu ilikuwa ni mda wa saa 8:30 usiku na watu walikuwa wanatembea barabarani.

Baada ya kusimama, kijana mmoja mrefu alisimama mbele yangu na kuniita jina (Fatuma mambo) nikaitikia vizuri, ghafla wote wakanizunguka na mmoja wao akatoa kitambaa na mwingi akatoa kisu na kuniomba simu yangu na mkoba pia. Baada ya kuwapatia nikaambiwa nisitoe neno lolote na mimi sikuweza kuringana na mshtuko niliokuwa nao hata nguvu nilikuwa sina labda niliwaza kitu kimoja wapi tunaenda.

Tulipofika soko la Mabibo nikaingizwa kwa gari nyeusi na vijana watatu wakaingia kwa gari kisha nikafungwa macho, kuringana na jinsi gari likivyokuwa linatembea niliweza tambua kuwa tunaelekea maeneo ya Kigogo.

Tulifika sehemu gari ikasimama na kijana 1 akasema “Boss ajafika”,Baada ya one hour kupita nikasikia Mtu mwingine amefika ila sauti yake niliweza kufananisha na mtu mwingine aliyenitongoza kwa mwaka mmoja nikamkataa kuringana na sifa mbaya aliyekuwa nayo. nikasikia nipo ndani ya Chumba, Sauti ile ile “Akasema mnatongozwa mnaringa”akinipapasa matiti yangu na kunisogelea nilipopiga kelele nikawekewa kisu shingoni ilibidi nitulie na kutoa machozi na kujiuliza kipi wanataka kwangu.

Nilifungwa mikono na kutolewa nguo zangu zote, Hapo ndo nilisikia nikiguswa sehemu yangu ya siri na kuwekewa uume iliniuma sana haswa alivyokuwa anauingiza kwa kasi kubwa, baada ya Dakika kadhaa wa kwanza akamaza Haja zake na kusema vijana kazi kwenu kula tunda la bure na pesa yenu tukutane kesho kijiweni. Sijakaa sawa nikapigwa kisi na kushikwa matiti yangu tena nilikuwa sijakaa sawa nikanyanyuliwa miguu yangu yote nakufanywa kitoweo na watu nisio wajua tena.

Maumivu yalikuwa makubwa zaidi kufikia hatua nikapoteza hisia za mwili wangu kutoka tumboni hadi miguuni kulingana na jinsi walivyokuwa wakibadirishana hata bila kunipa muda wa kutulia. ilipofika saa kumi usiku niliwekwa kwenye gari na kurudishwa mabibo-sokoni Upande wa chini kuna uwanja wa mpira wa miguu na kutolewa kwa gari bado kamba zikiwa zimefungwa mikononi na machoni nikawekewa kitambaa.

Sikuweza kutoka waliponiacha hadi asubui ndo wakapita wavulana wawili wakielekea chuo cha NIT nikawaita na kuomba msaada wa simu ili nimjurishe mama. Mama alifika na kunipeleka kituo cha polise Mabibo kwa ajiri ya kupata statement ya porice kisha kuchukuliwa kwa Hospital ya karibu kwa ajiri ya kupata huduma. Porice walikuja Hospital wakaniuliza maswali tena bila shida nikawaeleza jinsi ilivyotokea na wakaniahidi kuwa wahusika watakamatwa.

Ndani ya miezi 5 kila siku ya jumatatu nilikuwa nafika polisi kuuliza kama wahusika wamepatikana ila majibu ni hamna na kuambiwa bado wanafanya uchunguzi. Ikabidi mimi nitafute msaada sehemu nyingine hapo ndo niliweza pata namba hii +254 769404965 ya Dr.kwanga nikampigia na kumwambia matatizo yaliyonikuta 2017 na kuomba wahusika awape adhabu ambayo itawafanya waje kwangu na kuniomba msamahaa. Dr akanambia nitapata msaada nikiwa Hapa kwetu Dar es salaam na yeye akiwa Kenya-Nakuru, Pia akasema ndani ya week 1 wahusika watajulikana .Baada ya Siku 5 kupita tangu Dr ameanza matambiko nilipigiwa simu polisi kuwa nahitajika haraka wahusika wamejileta polisi wenyewe. Kufika pale cha kushangaza zaidi nilimkuta Mbaraka, Salum, Jofle, Hamisi, Benson pamoja na Shabani.

ambaye alinitongoza kwa miaka 2 na nikamkataa na wote ni vijana ambao nilikuwa nakutana nao mara kwa mara Mabibo-Sokoni nikielekea kazini.
Leo hii wote wapo gerezani kwa kifungo cha maisha, Asante Dr.kiwanga kunisaidia kupata haki yangu ambayo nilitafuta kwa muda mrefu bila kufanikiwa. Katika mazungumzo yangu na Dr kiwanga,Dr alisema anatatua shida mbalimbali kama vile Kumvuta alie mbali, Kufunga Mme au mke kwenda nje ya ndoa, Kumrudisha aliye kuwacha, Kuwa na mvuto kwa Mwanaume au Mwanamke na kupata cheo kazini
kwako
Piga +254 769404965 kuongea na Dr.kiwanga au tembelea website yao www.kiwangadoctors.com. Hakuna chenye mwanzo bila mwisho muone Dr.kiwanga atakusaidia.