Dr Kiwanga

Jinsi Nilivyofanikiwa Kuinua Biashara Yangu Ambayo Ilikuwa Bado Kidogo Ianguke

Jinsi Nilivyofanikiwa Kuinua Biashara Yangu Ambayo Ilikuwa Bado Kidogo Ihanguke

Kwa majina naitwa Jackson Kondowe, ni mkazi wa Dar es Salaam katika wilaya ya
Ubungo mimi ni mfanyabishara wa duka la vyakula ambapo nafanyia kazi zangu
kariakoo hapa dar.

Kama inavyofahamika maduka ya vyakula huwa ni kimbilio la watu wengi swala la
kwanza kwa binadamu ni kujaza tumbo kisha mengine yanafata hivyo nilikuwa ikitembelewa na wateja mara kwa mara.

Hali hii ilipelekea duka langu kukua kwa asilimia kubwa kwani nidhaa zilikuwa zinaingia nakutoka kwa wakati sahihi ambao mimi kama muuzaji nilihitaji, kwa hakika biashara ilinoga nakuniletea faida sana kiasi kwamba nilishaanza kufikiria kufungua duka lingine katika mtaawa pili hapo hapo kariakoo.

Baada ya miezi mitatu katika biashara hiyo nilipigwa na butwaa kwa kuwa, mauzo hayakuwa yanafanyika nilivyokuwa nimekadiria yangefanyika.,Nia yangu katika biashara hiyo ilikuwa niweze kuagiza bidhaa mpya kila baada ya mwezi moja, Hapa nilikua nimemaliza miezi mitatu sasa na hakuna chochote kilikua kinafanyika.

Hamu yangu kwa biashara hiyo ilishuka kwa kiwango kikubwa. Baaada ya miezi nane, nilianza kukumbana na ukosefu wa hela kwa kuwa hakuna mauzo yoyote niliokuwa nimeyafanya katika biashara hiyo. Kwa muda huo wote ilinibidi kutumia hela zangu mwenyewe kuweza kulipa kodi ya kijumba hicho nilichokuwa nimekodi kwa minajili ya biashara hiyo.

Maji yalizidi unga kwa kuwa azimio la kufanya biashara ni kupata faida lakini hapa nilikuwa napata hasara kila kukicha. Wenzangu waliokuwa na biashara sawia na yangu walianza kunicheka na kusema kuwa sikua na akili yoyote ya kufanya biashara.

kwa upande wao mambo yanawaendea vyema na mauzo yao
yamenawiri lakini kwa upande wangu yalikuwa tofauti. Mwaka moja
baadaye niliweza kumuarifu kaka yangu yakuwa nimeiwacha biashara hiyo na
kurejea kazi yangu ya kuajiriwa.

Kaka yangu aliniarifu nisikate tamaa biashara hiyo ingenawiri. Aliweza kunipeleka
kwa Kiwanga doctors, madaktari wa kiasili walio na kipawa cha kusaidia biashara
kunawiri. Nilimweleza daktari huyo kila kitu, na kuwa ningetaka biashara yangu
inawiri.

Daktari huyo aliweza kufanya ganga ganga zake na kuniarifu yote yangekuwa sawa kwa muda mchache. Nilirejelea biashara hiyo nikiwa mwenye matumaini machache mno. Siku tatu baada ya kukutana na “kiwanga doctors” biashara ilianza kunawiri.

Niliweza kumpokea mteja baada ya mteja, ikanibidi niongeze bidhaa katika duka hilo kuweza kumudu namba kubwa ya wateja. Ningependa kutoa shukrani za dhati kwa
kiwanga doctors kwa kuweza kusaidia biashara yangu kunawiri. Pia wanatibu magonjwa kama kuvunjika kwa viungo mwilini, kifafa, kifua kikuu na mengine mengi.

Kwa upande mwingine wanatatua mizozo ya kijamii kama mizozo ya shamba, mapenzi na mengine mengi. Watembelee leo uweze kupata suluhu kwa matatizo yanayokutatiza. Kwa mengi tembelea wavuti www.kiwangadoctors.com ama waweza kutuma barua pepe kwa kiwangadoctors@gmail.com.

pia waweza kumpigia simu kwa nambari +254 769404965. Daktari kiwanga anatibu magonjwa kama kisonono, kisukari na mengine mengi. Pia huwa wanatatua migogoro ya mapenzi, kurudisha mali iliyo ibiwa na mengine mengi.