Dr Kiwanga

Mume Wangu Alinifukuza Nyumbani Kwetu Na Kumuoa HouseGirl Wetu

Mume Wangu Alinifukuza Nyumbani Kwetu Na Kumuoa HouseGirl Wetu

Kwa majina naitwa sharoni naishi katika mkoa wa dar es salaam wilaya
ya temeke katika mtaa wa kinesi, katika nyumba yetu tuko watu wa tatu
pekee yaani mimi, mume wangu na mtoto wetu aitwaye junior.

Mimi nafanya kazi katika bank moja hapa mjini lakini pia mume wangu ni
mfanyakazi wa kampuni ya kutengeneza magari iitwayo rivelers car
maintance company, na mwanangu junior anasoma katika shule ya
chekechea st: marrys school

Katika maisha yote tangu nianze kuishi na mume wangu tumekua katika
hali ya furaha sana ukizingatia tumekua na uwezo wa kutatua shida zetu
mbali mbali sisi wenyewe bila msaada wa mtu yoyote kwani mungu
ametujaalia uwezo wa kifedha.

Siku zilivyozidi kwenda ndipo kazi za nyumbani zilinizidia na kuamua
kumshawishi mume wangu tutafute dada wa kazi za ndani ambae pia
atakuwa muangalizi wa mtoto wetu junior kipindi ambacho sisi tupo
kazini, jambo ambalo hata mume wangu aliliunga mkono kwani nilikua
nachoka mno kufanya kazi za kiofisi na nyumbani.

Siku chache zilipita na nikawasiliana na mama yangu aishiye kijijini
mkoani tanga na kumuomba msaada wa kunitafutia msichana wa kazi
mama alilipokea ombi langu na baada ya siku mbili alinitaarifu kuwa
amempata msichana huyo na kilichobaki ni mimi kutuma pesa kwaajili
ya nauli ya kumsafirisha kutoka tanga hadi dar es salaam.

Siku hiyo hiyo nilifanya kama mama alivyoniagiza na kutuma pesa
kwaajiri ya nauli ya msichana wa kazi, kesho yake alifika dar es salaam
na kumuonyesha maeneo ya kazi na maelezo machache katika
maongezi alijitambulisha kuwa anaitwa mariamu.

Jioni mume wangu aliporejea kutoka kazini nilimfahamisha kuwa binti
yule wa kazi ameshafika na kumtambulisha pia kwake, mume wangu
alipokea utambulisho ule kisha kuingia chumbani na kupumzika.

Kwa siku chache nilifahamu kuwa mariamu alikua ni binti shupavu
kupitia utendaji wake wa kazi na mambo mengine jambo ambalo mimi
na mume wangu lilitufurahisha sana, maisha yalisonga na baada ya
miezi kadhaa mume wangu alipata likizo kazini kwake hivyo alikua
anakaa nyumbani muda mwingi.

Mimi nilikua nikitoka asubuhi sana lakini kabla ya kuondoka nilikua
namuhakikishia mume wangu anapata na kila kitu, siku zilivyozidi
kwenda mume wangu alikuwa akikataa nisimuhudumie asubuhi yaani ile
kabla ya kwenda kazini na kusema mariamu yupo ataweza kufanya
hayo badala yangu na kunisisitiza natakiwa kuwahi kazini.

Sikuwa na wasi wasi na mume wangu na kutambua kuwa anaelewa
umuhimu wa kazi yangu ndo maana ameamua kufanya vile,

Siku zilienda na likizo ya mume wangu iliiisha na akarejea kazini kwake.

Kwa kawaida ilikua tunatumia usafiri mmoja ambapo yeye ananipitisha
mimi kazini kwangu kisha anaondoka na kuelekea kazini kwake ratiba hii
ilivunjika baada ya mume wangu kuanza kuchelewa kwenda kazini na
nilipomuuliza alijibu kazi zimepungua kule ofisi kwao hivyo hakukua na
haja ya kuwahi sana.

Siku zilienda na tulipeana zamu ya kupika kati ya mimi na mariamu
(mfanyakazi wangu) yaani yeye anapika siku zote ila mimi ni siku za
jumamosi na jumapili yaani wekiendi, siku moja mume wangu alishauri
tumuongezee mshahara mfanyakazi wetu na kusema kuwa alikuwa
akifanya kazi nyingi na kwa usahihi.

Wazo lile lilinishangaza sana lakini sikupinga kwa kuwa mme wangu
aliliona hilo na pia mshahara wa mariamu ulikua unatoka katika mfuko
wake kwahiyo nilikubariana na mume wangu juu ya swala lile.

Mara chache nilizokuwa napika yaani zile siku za jumamosi na jumapili
mume wangu alikua analalamika chakula sio kizuri mara nyingine
anasema chakula kina chumvi nyingi ila siku zingine ambazo alikua
anapika mariamu alikua anasifia sana aina ya upishi ule wa mariamu.

Hali ambayo ilinifanya nijitoe kwenye ratiba ya kupika na kumuachia
mariamu siku zote apike yeye, haikuishia hapo mume wangu alianza
kumletea zawadi mbali mbali na mara zingine kumtoa out mariamu
wakiwa pamoja na junior ambaye ni mtoto wetu

Sikuona kuwa ni jambo baya kwa kuwa walikuwa wanatoka out na mtoto
wetu junior na nikaacha maisha yasonge ila kwa hakika mume wangu
alianza kubadilika mara kadhaa alikua anakataa kushiriki na mimi katika
tendo la ndoa kwa kisingizio kuwa amechoka na kazi za siku hiyo.

Siku moja wakati naelekea kazini kiwa njiani nilishtuka na kugundua
kuwa kuna kitu nimesahau na sio kingine bali ni simu yangu ya mkononi
na mara moja niligeuza gari na kurudi nyumbani nilipofika niliingia moja
kwa moja palikua kimya na sauti ya redio kutokea chumbani kwangu
nilifahamu kuwa mume wangu yupo chumbani kwetu na kwa kuwa
kulikua kimya basi mariamu alikua kamsindikiza junior shuleni.

Hivyo niliingia moja kwa moja mbaka chumbani kwangu, looh! Sikuamini
nilichokikuta nilimkuta mume wangu na mariamu wakivunja amri ya tisa
katika kitanda ambacho mimi na mme wangu tunalalia hapo hapo
nilimshika mariamu na kutaka kumpiga ila mume wangu aliniwahi na
kuniafokea na kuniambia hanitaki tena katika nyumba yake.

Niliondoka na kuelekea kwa rafiki yangu aitwaye amina nilikua kama
chizi asiyejua nini afanye nilipofika kwa amina alifahamu siko sawa na
akaniuliza shida yangu, nilimweleza kilichonisibu na kunipokea nikae
kwake kwa siku kadhaa huku tukitafuta njia ya kutatua tatizo hilo.

Rafiki yangu amina alijaribu kuwasiliana na mme wangu ila hakupokea
simu kwa kuwa alikuwa anaifahamu namba ya rafiki yangu huyo. Na
hapo ndipo rafiki yangu amina aliniambia imebaki njia moja tu ya
kumaliza tatizo hilo ambayo kwa kumtaarifu mtaalamu wa mitishamba
aitwaye dr kiwanga na kunipatia namba hii +254 769404965.

Bila kupoteza muda niliwasiliana na bwana yule na kumweleza shida
yangu aliniuliza maswali machache ikiwemo majina ya mume wangu na
jina la mariamu na kunitaarifu kuwa atanisaidia bila kwenda ofisini kwao
kiwangadoctors nilikata simu.

Baada ya siku mbili nilipigiwa simu na mume wangu akiniomba
msamaha na kuniahidi hatorudia kile alichofanya na kusema kuwa hata
yeye alikuwa hafahamu kwa nini alikua akiyafanya yale, nilimtaarifu dr
kiwanga na akasema kuwa mume wangu alirogwa ili anisahau kabisa
mume wangu alimtimua mariamu na kunifata kwa rafiki angu na kwa
sasa tunaishi maisha ya raha mustarehe na familia yangu.

Katika maongezi na kiwanga doctors aliniambia kuwa wanatibu
magonjwa sugu kama Sukari, kisonono na pressure. pia
kiwangadoctors wanatatua shida kama kupata mpenzi wa ndoto Zako,
kumfunga mme au mke asiende nje ya ndoa na mengine mengi
wasiliana na kiwangadoctors kwa namba +254 769404965 , Barua
pepe kiwangadoctors@gmail.com pia unaweza kuwapata kwa website
yao www.kiwangadoctors.com.