Dr Kiwanga

NDOTO ZA KUTISHA ZILINISUMBUA KILA SIKU, NILIHANGAIKA KUPATA USINGIZI KILA WAKATI

NDOTO ZA KUTISHA ZILINISUMBUA KILA SIKU, NILIHANGAIKA KUPATA USINGIZI KILA WAKATI

Usingizi mzuri huwa na ndoto nzuri ambazo hukuliwaza kila mara, Wakati mwingine watu huwa na ndoto ambazo zinaweza kuwasumbua na hata wakati mwingine hujikuta wakilia, Niliishi na mume wangu na tulipendana sana.

Alikuwa mwaminifu katika ndoa yetu lakini kitu kilichokua kinamkosesha usingizi ni ndoto za ajabu nilizokuwa nikiota kila usiku, Swala hilo hakulifurahia mume wangu kwani alisema kuwa kila nilipolala nilishtuka shtuka kwa ajili ya ndoto za kutisha.

Hilo lilikuwa ni kweli kwani mara kwa mara niliota watu waliokuwa na nia mbaya wakinifuata kwa mapanga wakitaka kunitoa uhai, Mara nyingine pia niliota nikiwa kwenye mahali kwa juu sana na naona kama naanguka na hapo nilijikuta napiga kelele kwa nguvu jambo ambalo lilimkera mme wangu.

Wakati mwingine pia niliota kwamba nilikuwa katika makaburi alafu naongea na jamaa zangu waliokuwa wamefariki miaka mingi iliyopita, Kila mara niliomba nilipokuwa nataka kulala lakini hili halikunizuia kuendelea kuota kila wakati.

Mume wangu alikuwa mwenye kiwewe na kila mara aliniuliza ni nini kilichopelekea kuwa na ndoto kama zile za kutisha, Nilianza kutafuta usaidizi kutoka kwa watu mbalimbali wakiwemo makasisi wa makanisa ili kupata suluhisho lakini yote hakuna jambo lililonipa suluhu ya shida ile ya kuota ndoto mbaya.

Nilitembelea madaktari wa miti shamba mbalimbali kwa imani kuwa ndoto hizi za ajabu zingeisha lakini yote yaliambulia patupu kwani mambo yalikuwa mabaya zaidi.

Mume wangu pia alinishauri nitembelee wazee ili waniondolee swala lile la ndoto za kutisha lakini yote yalikuwa ni kazi bure kwani mara hii ndoto zilikuwa mbaya kwani wakati mwingine nilikabwa kooni nisiweze hata kuwa na uwezo wa kupumua.

Sikuwa na amani kila nilipoenda kulala kwani nilifahamu fika kwamba ningepata ndoto zile ambazo kila mara zilinishtua sana kutoka usingizini.

Nilikuwa nyumbani siku moja nikaona matangazo kwenye runinga niliona simulizi za watu waliosaidiwa na daktari mmoja mahili aliyefahamika kama daktari Kiwanga ambapo watu hao walisaidiwa kupata suluhu za shida mbalimbali za maisha.

Nilichukua fursa ile kumpigia simu kwani nilitaka kumaliza zimwi hili la ndoto za kutisha. Baada ya wiki moja alinialika ofisini kwake mjini Kericho na hapo nilielekea kule huku tukiandamana na mume wangu.

Nilimwelezea yote yaliyokuwa yakinisumbua na hapo akanielezea kwamba tatizo lile lilikuwa linawasumbua watu wengi na kwamba nisitie shaka kwani alikuwa hapo awali kasha saidia watu wengi kukabiliana na zimwi lile.

Alinishughulikia na kunipa hakikisho kwamba hakuna hata siku moja ambapo ningeweza kukumbana na ndoto zile.

Tulirejea nyumbani na mume wangu na usiku ule nililala fofofo kwani hakuna lolote lililonisumbua usingizini. Mume wangu aliniuliza iwapo ndoto zile zilinijia lakini mambo yalikuwa shwari.

Ama kwa hakika daktari Kiwanga alikuwa amezima shida ile. Kwa mara ya kwanza nililala usingizi wa pono bila ya chochote kunisumbua kinyume na hapo awali.

Daktari Kiwanga ana uwezo wa kusuluhisha mizozo ya kifamilia ambayo mara nyingi hupelekea ugomvi na hata vita baina ya ndugu na jamaa, Ana uwezo pia wa kukuwezesha kushinda kesi mahakamani ili uweze kupata haki kwa wakati wowote ule.

Anatibu magonjwa kama vile kisonono na kaswende kwa muda wa siku tatu pekee. Kwa mengi zaidi wasiliana nao kupitia barua pepe kiwangadoctors@gmail.com ama kwenye wavuti www.kiwangadoctors.com ama waweza kuwasiliana nao kupitia nambari ya simu +254 769404965 au watsapp.