Dr Kiwanga

Njia Niliyotumia Kuhakikisha Mme Wangu Anaacha Pombe Kabisa!

Njia Niliyotumia Kuhakikisha Mme Wangu Anaacha Pombe Kabisa!

Wanasemaga pombe sio kitu kibaya lakini inategemea na mnywaji wa io pombe yupo katika hali gani au kichwa chake kinaweza kuhimili pombe kiasi gani, ukilitambua hilo basi pombe haitokusumbua kwani hata watengenezaji wa bidhaa hizo wanashauri tunywe kistaarabu.

Lakini pia matatizo yanaweza kutokea endapo mnywaji wa pombe io amekunywa kiasi gani, katika hali ya kawaida unywaji wa pombe unaweza kupelekea kutoelewana katika familia, kutoisaidia familia yako na kujikita kwenye pombe na hata kutokufanya mambo ya maendeleo ya mtu binafsi.

Kwa majina naitwa wini kweka nafanya kazi katika kampuni moja ya usafirishaji jijini
mwanza nieolewa na bwana angu ameajiriwa katika bank moja hapa jijini dar es salaam, na tuna watoto wawili mmoja yuko kidato cha pili mwingine darasa la nne.

Mme wangu yeye ni mtumiaji wa pombe lakini naweza sema yeye ni mmoja kati ya watuwanaoitumia pombe vibaya maana anakunywa pombe nyingi kiasi kwamba
anavua nguo na kulala bar siku nyingine.

Matumizi yake ya pombe yamepelekea tukose maendeleo kwa muda mrefu sana ukizingatia mshahara wake karibia wote alikua akiumalizia huko anaponywea pombe, ilikuwa anapokea mshahara alafu anasema bado hajapokea kisha wote anaumalizia kwenye pombe na kabla mwezi haujaisha pesa yake inakua ishakata.

Na hio inapelekea kwamba anakuwa na marafiki wenzake akiwa bar hivyo kuwa nunuliawengi katika meza yake na kupelekea kiasi kingi cha pesa kutumika kwa mara moja hasa katika swala la kijinga la unywaji wa pombe.

Mimi nikiwa kama mke wangu nilikuwa namshauri kila mara nikimwambia kwanini asiache pombe na tufanye mambo ya maana akawa ananijibu kazi zake ndo zinamfanya awe mlevi, kwahiyo mzigo wote ukawa umenielemea mimi kwanzia watoto, chakula na kila kitu.

Maisha yetu yalikuwa hivyo hivyo tu, maana mme wangu kabla hajapokea mshahara wake tunapanga vitu muhimu vya kufanya ila akisha pokea anakuwa tofauti hadi nikimkumbusha naambulia kipigo.

Niliweza washirikisha marafiki zangu ili kupata ushauri kutoka kwao ila majibu niliyopata ni kuwa wanasema kampani yake ya marafiki ndo tatizo kwani wamekuwa na utaratibu wa kunywa pombe kila wakitoka kufanya kazi zao za siku io.

Mimi sikukata tamaa juu ya mme wangu kwa sababu nilitazama upande wa pili wa watoto wetu nikikata tamaa juu ya Baba yao maisha gani wataishi.

Siku moja nikiwa nilimtembelea shangazi yangu na katika maongezi nikamshirikisha na tatizo langu akaniambia hata yeye mme wake alikuwa na tatizo hilo zamani na kunipatia namba ya mtu aliyemsaidia mme wake kuacha pombe.

Niliwasiliana na kiwangadoctors kisha nikawatembelea ofisini kwao. Nilipata huduma kutoka kwa Dr.kiwanga kisha nikarejea nyumbani kwa ajiri ya kutumia ile dawa ambayo nilipewa na Dr.kiwanga.

Nikiwa natumia ile dawa mme wangu alianza kutapika kila akinywa pombe au
akihisi harufu ya pombe, na mwisho wake aliacha mwenyewe na hivi sasa
mme wangu hatumii pombe kabisa au kinywaji chochote cha kulewesha.

Nikiwa ofisini kwa Dr.kiwanga niliambiwa kuwa wana dawa ya Nguvu za kiume,
dawa ya kufanya nyota yako ing’ae, dawa ya mapenzi, dawa ya Sukari pamoja
na dawa ya kurejesha mpenzi wako.
Wasiliana na kiwangadoctors kwa namba ya simu +254 769404965 au tembelea
website yao www.kiwangadoctors.com kupata taarifa zaidi kuhusu kiwanga
doctors.