Lifestyle

Njia Iliyofanya Nipone Ugonjwa Wa Kisukari

Njia Iliyofanya Nipone Ugonjwa Wa Kisukari

Nina stori ndefu na ni ya kusikitisha sana. Kwa majina naitwa Said Karim Abdul kutoka Dar Es Salaam Tanzania. Nilizaliwa nikiwa buheri wa afya na hata masomo yangu yaliendelea vizuri hadi nikamaliza shule ya msingi na ya sekondari.

Sasa nilipojiunga na chuo kikuu cha UDSM kusomea taaluma ya uhandisi ndipo shida ya magonjwa ikaanza kunitesa. Niliugua kwa muda mrefu na nilipoenda kwenye vipimo ndipo madaktari wakanidhibitishia kuwa mimi ni mgonjwa wa kisukari na kuwa vipimo vyangu vipo juu mno. Ilinisikitisha hadi karibu nikate tamaa ya maisha.

Kutoka siku hiyo nikaanza kutumia dawa japo zilikuwa ghali mno. Kwa mwezi mmoja nilitumia kima cha shilingi laki tisa mbaka milioni moja huku pia nina ada ya shule ya kulipa. Familia yangu ilianza kutatizika sana.

Kupata hizo pesa haikuwa rahisi na baadaye nilipofika mwaka wa pili ilinibidi nisitishe masomo yangu nirudi nyumbani kwa wazazi. Ilikuwa changamoto kwangu na pia kwa familia yangu kwa ujumla.

Nikiwa nyumbani wazazi walikazana kuhakikisha kuwa ninapokea matibabu na dawa zinazohitajika lakini kulikuwa na shida ya pesa hadi wakauza kipande kidogo cha ardhi.

Kilichoshangaza kila mtu ni kwamba dawa nilizoandikiwa hospitalini zote hazikuniponya; zilikuwa za kupunguza makali tu. Kwa kweli kisukari ni ugonjwa mbaya mno.

Hali hiyo iliendelea kwa muda hadi pale siku moja shangazi yangu alipotutembelea manake yeye alihamia Mombasa. Aliniangalia hali niliyokuwa nayo akanihurumia na ndipo aliwaita wazazi wangu na kuwaambai siri ya dawa za kienyeji.

Alitufahamisha kuwa kuna dawa za kienyeji alizotumia wakati alikuwa na ugonjwa huo na haikumchukuwa muda mrefu alikuwa amepona kabisa. Alipotoa hizo habari kila mmoja alichangamka na mara hiyo hiyo akatukabidhi nambari za simu za dakatari mmoja kwa majina Kiwanga.

Wazazi walitafuta nafasi ya kumpata Kiwanga na kwa kweli nilipoanza matibabu naye ilituchukuwa siku nne pekee mimi nilikuwa nimeanza kujihisi mzima wa afya. Nashukuru Kiwanda Doctors kwa kuniokowa na hata sasa hivi napanga kurudi kuendelea na masomo yangu.

Kiwanga Doctors wanatatua shida nyingi kama Kupata mpenzi, kurudisha mpenzi, kuleta furaha na amani katika familia. Pia wanasaidia kuimarisha nyota yako pamoja na kupata dawa ya mvuto kwa mwanaume au mwanamke.

Pia wanatibu magonjwa sugu kama Kisukari, Pressure kwa kutumia miti shamba na mengineyo. Wasiliana na Kiwanga Doctors kwa nambari +254 769404965 ipo whatsapp pia kwa ajiri ya kupata huduma. Pia unaweza pitia mtandao huu www.kiwangdoctors.com au kwa barua pepe yaani Email: kiwangadoctors@gmail.com.