Dr Kiwanga

Njia Niliyotumia Kuhakikisha Wanangu Wanafaulu Masomo Yao Na Kuwa Na Maisha Mazuri

Njia Niliyotumia Kuhakikisha Wanangu Wanafaulu Masomo Yao Na Kuwa Na Maisha Mazuri

Ni furaha ya kila mzazi kuona mtoto wake akifaulu maishani na kuweza kunawiri na kujiiendeleza maishani mwake bila mtafaruku wowote, yote yayo yalionekana kutoweza kutimika kwa maisha ya wanangu kwa vyovyote Juma na Halima wenye miaka 10, na 13.

Walikua wachangamfu na kunipa matumaini, ya kuweza kuwa machachari shuleni na kuelewa masomo shuleni bila kuwa na matatizo, lakini yote hayo yalikuwa ndoto muda mfupa baada ya kuanza masomo yao wakiwa kwenye shule ya St Magreth, walipotimia miaka minne na mitano niliweza kuwapeleka shule kuweza kuanza masomo ya chekechea.

Hakika walikua wenye furaha lakini pia wachangamfu mno siku za kwanza jambo ambalo lilimfurahisha mwalimu wa shule hiyo, aliyeahidi kuweza kuwasaidia kwa vyovyote vile ili waweze kutimiza ndoto zao maishani, mara kwa mara niliweza kuwasiliana na waalimu shuleni kuweza kutaka kujua walivyokua wakiendelea na masomo yao, kwa upande mwingine baba yao mzazi ambaye ni mume wangu alijituma kwa bidii za mchwa kuwaza kutafta karo ya kuweza kuwezesha masomo yao.

waliweza kuyamaliza masomo yao ya chekechekea vyema na kuhitimu kujiunga na shule msingi moja jijini hapa, kwa muhula wa kwanza walipita vyema jambo ambalo sisi kama wazazi wao lilitufurahisha sana.

Ghafla wakaanza kurudi na matokeo mabaya, tulishindwa kuelewa nini kilichotendeka hivyo mimi kama mama mzazi nikaamua kuenda shuleni kwao kuweza kuwauliza waalimu mbona watoto wangu walikuwa na matokeo mabaya.

niliweza kukaa kikao na mwalimu wao wa darasa, alinifahamisha pia naye haelewi mbona matokeo yao yalikuwa yamedorora hivyo, alilalama kuwa hawakuwa wanaelewa chochote walichokuwa wanafunzwa.

Aliweza kunipa ahadi ya kujaribu kadri ya uwezo wake kuweza kuona wanarejea kupata matokeo mazuri masomoni,, niliweza kumlipa mwalimu huyo kuweza kuwapa masomo ya ziada kwa kuwa nilidhani yakwamba muda wa mafunzo darasani ulikua mchache mno kuwawezesha kuelewa kwa ufasaha.

hayo yote yalionekana kugonga mwamba kwani matokeo yao ya mwisho wa muhula hayakunipendeza. waligeuka na kuwa limbukeni hawakuelewa chochote kilee, walilazimika kurudia darasa la kwanza mwakani, kwa kuwa sheria za shule zilikuwa zinawaruhusu waliopasi mtihani pekee kuweza kuenda darasa lifatalo.

walinipa aibu kuu nisijue cha kufanya, Mume wangu alikua mwenye kuleta vurugu mara kwa mara na kusingizia kuwa watoto hao walikua wameifwata akili yangu ama moja ya wanafamilia wangu na kwa hivyo hakutuhitaji tena kwake.

alitufukuza kwake nisijue pa kwenda nao, kwa neema za mwenyezi mungu niliweza kupata usaidizi kwa moja wa daktari wa miti shamba “kiwanga doctors” nilikutana naye na kumweleza yote kuhusu watoto wangu, aliniarifu kuwa walikua wana matatizo ya kifamilia na ameyaondoa kabisa.

wanangu waliweza kurejea masomo yao vyema na kusoma hadi chuo kikuu, kwa sasa mmoja ni daktari mwingine ni rubani, mume wangu aliweza kunirudisha nyumbani na kuniomba msamaha kwa yote, Namshukuru daktari kiwanga kwa yote alionitendea na kuniondolea aibu, na kuwawezesha wanangu kuhitimu na kufaulu maishani.

Pia anatibu magonjwa kama Kifua kikuu, kifafa na mengine mengi, pia anatatua matatizo ya kijamii kamaa mtafaruku wa ndoa, shida za mapenzi na kulinda nyumba. Kwa mengine mengi tembelea wavuti www.kiwangadoctors.com ama waweza kutuandikia barua pepe kwa kiwangadoctors@gmail.com pia waweza kumpigia simu kwa nambari +254 769404965. Daktari kiwanga anatibu magonjwa kama kisonono kisukari na mengine mengi, pia huwa wanatatua migogoro ya mapenzi, kurudisha mali iliyo ibiwa na
mengine mengi.

Mawasiliano:

  1. +254 769404965
  2. kiwangadoctors@gmail.com