Dr Kiwanga

Njia Zilizonisaidia Nikapandishwa Cheo Kazini

Njia Zilizonisahidia Nikapandishwa Cheo Kazini

Kwa majina naitwa aggrey mushy ni mkazi wa Tanzania mkoani moshi na nina umri wa
miaka 30 mungu amenijaalia nina maisha mazuri kwa sasa na swala hili sikudhania kama siku moja na mimi nitakuwa na mshahara mzuri na kuwa katika maisha haya.

Nikiwa na miaka 25 baada ya kumaliza chuo nilifanikiwa kupata kazi katika kampuni moja hapa moshi mjini kwa kuwa ilikuwa ni mara yangu ya kwanza kufanya kazi nilihakikisha kuwa nafanya kazi kwa bidii ili niweze kupendwa na bosi wa kampuni ile.

Nilijitahidi kufanya kazi kwa umakini na bidii ilifikia hatua hadi nikawa nafanya kazi overtimeyaani nafanya kazi hadi muda ukiisha wa kazi mimi naendelea ili mradi nipate kupongezwa na bosi na hatimaye kutunukiwa cheo.

Lakini kwa miaka yote nilikuwa kama nafanya kazi ya kumpigia mbuzi gitaa pamoja na
juhudi zangu zote hizo lakini bosi hakuwahi kunipa kipaumbele chochote zaidi ya kuishia kunisifia tu na kunisihi niongeze juhudi.

Jambo ambalo lilinishangaza na kunikatisha tamaa ni kwaba baada ya miaka kadhaa zilitoka nafasi za kazi katika kampuni yetu na waliajiriwa wafanyakazi wawili mmoja wa kiume na mwengine jinsia ya kike hao hawakukaa sana kazini lakini nilishangaa bosi aliwatawaza na kuwa na cheo juu yangu.

Nilipigwa na butwaa na kwakweli katika hali ya kawaida hata angekuwa mtu yoyote
angeshangaa sio kwamba nilikuwa sifanyi kazi nilikuwa nafanya na kwa uwezo wangu wote lakini sikuwahi kulamba cheo hata mara moja.

Siku hazikupita nyingi wafanyakazi wenzangu wale walinunua magari yao binafsi na kuwa na maisha bomba kwa upande wangu hali ilizidi kuwa mbaya sikuwa na usafiri binafsi hivyo nililazimika kuwahi kutoka nyumbani ili nisichelewe kazini.

Mambo yalivyozidi kuwa magumu Nilifikiria kuacha kwa sababu nilikuwa nimefanya kazi katika kampuni hiyo kwa zaidi ya miaka mitatu lakini sikuwa nikizingatiwa kupandishwa cheo chochote.

Nilimwita mwenzangu mmoja kazini na kumuuliza ni vipi nitafanya bosi wangu anipendelee kwa kupandishwa cheo au kupandishwa mshahara kwa miaka mitatu yote ya kujaribu sikupata chochote.

Aliniambia alikuwa amepitia wakati kama wangu pia lakini aliamua kutafuta bahati kwa mtaalamu wa mitishamba aitwaye Daktari Kiwanga ambaye alimsaidia kupata kupandishwa cheo kutoka kwa bosi wetu.

Alinitumia nambari ya Daktari Kiwanga na nikampigia simu na kumwambia daktari anisaidie kupata ukuzaji na upendeleo na bosi wangu. Alinipa miadi siku iliyofuata ambayo nilienda kazini kwake na akanipa bahati ambayo aliniambia kuwa nitapata umakini wa bosi wangu na pia vitu vyote vizuri nilivyotaka.

Kweli baada ya siku tatu kupita bosi wangu aliniita ofisini kwake na kuniambia kuwa kwanzia sasa nimepandishwa cheo na mshahara wangu utaongezeka maradufu sikuhamini nilifurahi sana na nilimpigia dr kiwanga ili kumshukuru.

Mbaka sasa naishi maisha mazuri nimejenga na nina usafiri wangu binafsi kupitia kazi yangu ile ile nimekuwa nikinufaika sana.

Ninashauri kila mtu alie na shida kama hiyo kumtembelea Dk Kiwanga, hufanya uchunguzi kwa wateja wake kwa kuuliza maswali machache ya kiufahamu katika sehemu ya maisha ya mtu husika kama vile changamoto katika hali ya kifedha na mwili.

Wasiliana na daktari wa mimea Dk Kiwanga. Anaponya shinikizo, ugonjwa wa kisukari, vidonda, kisonono, kaswende, TB, udhaifu wa kiume miongoni mwa mambo mengine.Daktari pia hutatua changamoto za maisha kama maswala ya mapenzi, shida za kifamilia, ugumu wa biashara, huongeza bahati yako, ambayo ni, kushinda michezo ya bahati nasibu na kesi za kortini, kupandishwa vyeo na mengine mengi.

Kwa habari zaidi wasiliana na Kiwanga doctors kupitia njia zao za mawasiliano kama vile Simu; +254 769404965/Email; kiwangadoctors@gmail.com au tembelea tovuti
www.kiwangadoctors.com