Dr Kiwanga

Sitawahi Iba Kitu Cha Mtu Tena, SOMA MKASA HUU!!

Sitawahi Iba Kitu Cha Mtu Tena, SOMA MKASA HUU!!

Nakutahadharisha kuwa usiwahi iba kitu cha mtu yeyote. Mimi naitwa Jacob na kwa kweli niliona cha mtema kuni siku niliojaribu kuchukuwa simu ya mtu.

Nilikuwa nimeenda kuangalia mechi ya Uingereza kwenye bar fulani mjini Dar Es Salaam ndipo nilipoona simu aina ya Samsung imeanguka chini. Niliichukua na kuenda nayo nyumbani. Nilikaa na simu hiyo kwa muda wa wiki mbili kisha nikaanza kuitumia lakini nilijuta.

Ilianza tu kama mzaha nilipoona watu watatu wakija kwenye nyumba yangu usiku na kuniambia nirejeshe simu kisha wakapotea. Yaani ilifanyika kama mazingaombwe.

Siku ya pili pia nikasikia mabati ya nyumba yangu yakipiga kelele na kisha nikaona paka wawili wakiunguruma na kuitisha simu. Dah! nilijua kuna jambo limefanywa na mwenye simu hiyo. Hiyo siku sikulala.

Nilianza kutafuta mwenye simu hiyo kwenye bar ile niliookota simu na kwa bahati nzuri nilimpata na nikamkabidhi simu. Alinicheka na kunionya kuwa nisiwahi chukua tena kitu cha mtu nisiemfahamu vizuri manake majuto ni mjukuu na huja baadaye.

Alinielezea kuwa yeye amejikinga na miti shamba ya daktari Kiwanga. Kiwanga Doctors ni madaktari wa kiasili ambao husaidia mno kukinga mali ya mtu isiibiwe wala kupotea. Kiwanga Doctors ni madaktari wa kiasili ambao wanaweza kutatuwa changamoto nyingi kama uzazi, utasa na kadhalika.

Ninapoongea nawe sasa hivi hata mimi nimejikinga kutokana na mambo ya wizi wa aina yoyote. nyumba yangu iko salama.

Pia natoa wito kwa wenye shida za magonjwa, mapenzi, ndoa, biashara, kikazi na afya kuharakisha kuwatembelea madaktari wa Kiwanga. Tovuti au Website yao ni:
www.kiwangadoctors.com; Simu: +254 769404965 au wasiliana kwa whatsapp na barua pepe yaani Email kwa: kiwangadoctors@gmail.com.

Simu: +254 769404965