Dr Kiwanga

SOMA MKASA HUU: Afukuzwa Na Bwanake Kisa Anazaa Watoto Wa Kike Watupu

SOMA MKASA HUU: Afukuzwa Na Bwanake Kisa Anazaa Watoto Wa Kike Watupu

Naitwa Rispa Peris mama wa watoto watatu wote wasichana na ambaye nilikuwa nimefukuzwa na bwana angu.

Nilifukuzwa na bwanangu ambaye aliniambia kuwa mimi ni mbwa na anataka kuoa mke ambaye anaweza kumpatia mtoto wa kiume.

iliniudhi lakini baadaye ilibidi nijiondoe manake alikuwa ameanza kuleta mwanamke mwingine nyumbani kwangu na hilo alifanya maksudi mbele yangu kwa madharau. Sikutaka kelele au kupigana manake yote ningeishia jela.

Nilirudi kwetu kwa wazazi wangu ambao kwa bahati nzuri wote bado wangali hai. Tumekuwa tukiendelea vyema huku wakinisihi nisikate tamaa kwani kuna siku moja huyo bwana katili atajuta matendo yake. Nimekuwa nikiendelea kuishi na watoto wangu wasichana bila kumhusisha huyo mume. Yaani nilichoka kuhangaika naye.

Baada ya wiki mbili ndipo mama yangu aliibiwa siri na mwenzake kuhusu umuhimu wa matibabu ya kienyeji. Aliniambia kuwa kuna mtoto wa rafikiye alipitie matatizo ya ndoa kama yangu na akatumia daktari mmoja wa miti shamba kwa majina Kiwanga yaani Kiwanga Doctors na leo hii bwanake alimtafuta wakarudiana na maisha yao yanaendelea vyema.

Kiwanga Doctors wanatatua shida nyingi kama kupata mpenzi, kurudisha mpenzi, kuzaa, kuleta furaha na amani katika familia. Pia wanasaidia kuimarisha nyota yako pamoja na kupata dawa ya mvuto kwa mwanaume au mwanamke.

Daktari hao pia wanatibu magonjwa sugu kama Kisukari, Pressure nakadhalika kwa kutumia miti shamba, na mengineyo.

Niliamua kuwatafuta kwa usaidizi wa mamangu mzazi na tukafika ofisini mwao ambako daktari alitupokea na kuniuliza maswali kadhaa ya kifamilia yaani ndoa kisha akaniambia nisijali.

Alinipaka dawa kwenye mkono wa kulia na ingine akanipaka kwenye uso kisha akaniruhusu nirudi kwangu na nisiongee jambo lolote baya juu ya bwanangu. Daktari pia alinihakikishia kuwa nitapata mtoto wa kiume.

Nilifanya hivyo na siku iliyofuata, niliona simu ikilia na nilipochukuwa nikakuta ni bwanangu anapiga. sikupokea hadi akanitumia ujumbe akisema tafadhali Peris rudi. Nilimjibu na kumuambia sitaki ujinga wake.

Siku iliyofuata alikuja hadi kwetu akaongea na wazazi ndipo nilirudi naye. Amemfukuza yule mke mwingine kama paka na sasa ananipenda sana. Juzi nilijihisi kama nina ujauzito na nilipoenda kupimwa daktari aliniambia nina mtoto wa kiume tumboni. Bwanangu hajaamini habari hizo. Nashukuru Kiwanga mno.

Wengi ambao walikataliwa na wapenzi wamepata usaidizi wa Daktari Kiwanga na sasa ndoa zao zimetulia.

Ninatoa wito kwa wenye shida za magonjwa, mapenzi, ndoa, biashara, kikazi na afya kuharakisha kuwatembelea madaktari wa Kiwanga. Tovuti au Website yao ni:
www.kiwangadoctors.com; Simu: +254 769404965 au wasiliana kwa barua pepe yaani Email: kiwangadoctors@gmail.com.