Dr Kiwanga

Angalia Mama Huyu Alichokifanya Baada Ya Familia Ya Mme Wake Kumpokonya Urithi

Hiki Ndo Nilichofanya Baada Ya Familia Ya Marehemu Mume Wangu Kunipokonya Urithi.

Naitwa Neema ni mwaka mmoja uliopita nilipoteza mume wangu tuliyeishi miaka 10 kisha yeye alifariki kwa mshtuko wa moyo. Mume wangu alikuwa mtu bora zaidi niliyewahi kumjua ulimwenguni kwani alinipenda na kunitendea upendo mwingi na watoto wangu. Alikuwa pia mtu tajiri ambaye alikuwa na thamani ya zaidi ya Tzs 200 milioni.

Alipokufa, aliacha wosia ulioonyesha kwamba nitarithi mali na pesa zake zote ili niweze kuwatunza watoto wetu pindi atakuwa amekufa. Wiki mbili baada ya kuzikwa, mama yake na ndugu zake walivamia nyumba yetu huko Changanyikeni na kutaka niondoke nyumbani kwani walitaka kuiuza. Walisema pia watarithi mali yote aliyoacha mume wangu na kuniacha bila kitu.

“Ni wakati wako wa kuondoka neema! Tutarithi kila kitu na kukuacha bila kitu, ”mama mkwe wangu alisema. walirudi siku mbili baadaye na kutufukuza mimi na watoto wangu nyumbani kwangu wakisema agizo la mahakama lilikuwa limeelekeza hivyo. Wakati wa kukagua nyaraka hizo, ilikuwa kweli walikuwa wametafuta agizo la mahakama na kufungua kesi ili kunifukuza nyumbani kwangu na kuchukua urithi wangu.

Nilikwenda nyumbani kwa wazazi wangu nikilia machozi pamoja na watoto wangu. Nilipofika nyumbani, wazazi wangu walisikitika sana kuniona nikiwa katika hali ya kusikitisha.

Baada ya watoto wangu kulala usiku huo, mama yangu alikuja na kuniambia habari ya Daktari Kiwanga ambaye alikuwa mtaalam wa dawa za asili katika kuongeza bahati ya kushinda kesi za mahakama. Baadaye tukampigia simu usiku huo na alikubali kukutana nasi asubuhi iliyofuata.Tulikutana siku iliyofuata ambapo alitumia njia za jadi za kuongeza bahati.

Alituambia zaidi kuwa utaalamu wake unafanya kazi kwa muda mfupi sana. Siku iliyofuata, ambayo ilikuwa usikilizaji wa kesi hiyo, jaji alisema kwamba mimi ndiye mrithi halali wa mali za mume wangu na walinirejesha tena nyumbani kwangu.

Nilifurahi sana na baadaye nikampigia Daktari Kiwanga na kumshukuru kwa kuokoa urithi wangu.
Ninashauri kila mtu aliye na shida kama hiyo kumtembelea Dk Kiwanga. Daktari Kiwanga hufanya uchunguzi kwa wateja wake kwa kuuliza maswali machache ya kujitambua katika eneo la maisha ya mtu kama vile changamoto katika hali ya kifedha na ya mwili, kati ya zingine.Dk Kiwanga anasema nguvu zake hufanya kazi ndani ya masaa 24, na kawaida ndani ya siku hiyo hiyo hutoa majibu.

Yeye hushughulikia shida za jumla kuanzia kushinda kesi za mahakamani, kushinda
bahati nasibu, ulinzi wa familia na mali, na vile vile kutabiri kwa usahihi mustakabali wa mtu.

Wengine wengi ambao wamesaidiwa na Daktari Kiwanga wanasema wamepokea uponyaji wenye nguvu na sasa wameunganishwa zaidi na mioyo wenzao walio na upweke. Wasiliana na daktari wa mimea Dk Kiwanga. Anaponya shinikizo, ugonjwa wa kisukari, vidonda, kisonono, kaswende, TB, udhaifu wa kiume miongoni mwa mambo mengine. Daktari pia hutatua changamoto za maisha kama maswala ya mapenzi, shida za kifamilia, ugumu wa biashara, huongeza bahati yako, ambayo ni, kushinda michezo ya bahati nasibu na kesi za kortini.

Kwa habari zaidi wasiliana na Kiwanga doctors kupitia njia zao za mawasiliano kama vile
Simu; +254 769404965 /Email; kiwangadoctors@gmail.com au tembelea tovuti
www.kiwangadoctors.com