Dr Kiwanga

Kama Unataka Kushinda Jackpot Tumia Njia Hizi

Kama Unataka Kushinda Jackpot Tumia Njia Hizi

Michezo ya bahati nasibu sio mibaya kama vile wengi wanavyofikiria manake wengi siku hizi wametajirika kupitia njia hiyo.

Kwa wale ambao hawanifahamu mimi ndiye yule jamaa kutoka Magharibi ya nchi ambaye alifanikiwa kupokea hela nyingi za mchezo wa betting na sasa nina biashara nyingi kote nchini. Nilikula mamilioni ya pesa kupitia mchezo huo wa bahati nasibu na kwa kweli nina furaha hata nimeoa na nina familia sasa.

Maisha yangu yalikuwa ya ufukara kwa muda mrefu kwani nilihangaika kama mtu ambaye hakuenda shuleni huku wenzangu wakiendelea kunawiri na kununuwa magari na mashamba. Walipata kazi mijini kama Nairobi Mombasa na Dar Es salaam huku mimi nikibaki mtaani maskini hohehahe. Maisha yangu yalikuwa ya omba omba!

Kuoa ilikuwa shida na hata chakula kwangu ikawa ni ndoto karibu nianze wizi ili nijikimu kimaisha. Kwa kweli nilikuwa nimefika mwisho wa maisha.

Sasa ningependa kuwasimulia nilichofanya ndipo nikala pesa hizo nyingi kutoka kwa Sportpesa. Mimi kwa kweli nilionyeshwa daktari wa miti shamba anayeitwa Kiwanga ambaye husaidia kutatua matatizo mengi ya kinyumbani kama vile ndoa, mapenzi, magonjwa na kadhalika.

Nilipomtembelea Dr. Kiwanga, nilimuomba tu anisaidie nipate pesa nyingi mara moja kupitia mchezo wa betting. Kwa kweli alinifanyia Gambling Spells na haikunichukuwa muda mrefu nilikuwa nimekula jackpot.

Wengi wananifahamu manake picha zangu zilikuwa mtandaoni kila mahali kwenye Tv na magazeti makubwa nchini nikipokea hundi hiyo. Ahsante Daktari Kiwanga.

Kando na matatizo ya pesa, vile vile, kama unajuwa una matatizo na mambo ya mapenzi kwenye nyumba yako tafadhali nakusihi upate matibabu ya Kiwanga Doctors.

Ninatoa wito kwa wenye shida za magonjwa, mapenzi, ndoa, biashara, kikazi na afya kuharakisha kuwatembelea madaktari wa Kiwanga. Tuvuti au Website yao ni:
www.kiwangadoctors.com; Simu: +254 769404965 au wasiliana kwa barua pepe yaani Email: kiwangadoctors@gmail.com.