Angalia Jamaa Alicho Wafanyia Wezi Wa Boda Boda

Angalia Jamaa Alicho Wafanyia Wezi Wa Boda Boda

Visa vya wizi wa pikipiki na mali zingine nyingi vimekua vikitokea katika eneo la Msambweni na Mombasa kwa jumla, jambo ambalo limetupa sisi wenyeji wasiwasi kwa kiasi kikubwa kwa kua kila wakati tuna hofu ya kuvamiwa na kuibiwa mali zetu.

Visa hivi huripotiwa kwenye vituo mbalimbali vya polisi, lakini hakuna lolote limefanyika kufikia sasa wengi wa polisi kwenye vituo hivyo hutoa ahadi nyingi za kuweza kuwanasa washukiwa wa wizi na kuwafikisha mahakamani kuweza kushtakiwa, lakini ahadi hizo zimekwisha kuambulia patupu siku zote,

walioibiwa wameachwa mikono mitupu wengi wao wakikumbwa na lundo la madeni kutoka kwa baadhi ya benki ambazo walichukua mkopo kuweza kununua mali hizo kwa minajili ya kibiashara, Ni maajuzi tu ambapo moja wa rafiki yangu alifumaniwa na genge la majambazi ambalo lilikua limejihami kwa bunduki na kuweza kupokonywa pikipiki yake,

aliweza kuripoti kisa hicho kwenye kituo cha polisi cha msambweni lakini mbaka sasa, pikipiki hiyo haijaweza kupatikana wala kuonekana maeneo yoyote, vitendo hivi vya wizi, hutokea nyakati za jioni ambapo wezi hao huja kujifanya wateja na kuweza kuhitaji kusafirishwa maeneo mbalimbali, wanapofika njiani hukuvamia na wenzake kutokea na kukupokonya pikipiki yako,

Jambo hili mara kwa mara, limekua likinipa hofu kwa muda mrefu sasa kwani miye ni muhudumu wa bodaboda katika eneo la msambweni kwa miezi mitatu sasa.

Wahenga na wahenguzi hawakutupaka mafuta kwenye mgongo wa chupa ya mafuta waliponena kwamba, kichwa cha mwenzako kikinyolewa chako wapaswa kukitia maji, kwa tahadhari niliokua nimechukua, sikuwahi kujua siku moja pia mimi yangenipata, Ilikua siku ya jumamosi wiki moja iliyopita,

niliamka na kwenda kwenye shughuli zangu za kila siku za kuwasafirisha watu toka katika eneo moja hadi lingine, ilipofika nyakati za saa sita mchana, niliamua kuenda kupumzika kwenye kijiwe chetu, baada ya dakika telathini hivi,

mwanamke mmoja mwenye umri wa makamu aliwasili na kuniarifu kua alitaka kusafirishwa, kijijini mpeketoni alikiri kwamba ni kilomita chache kufika eneo lake, na pia nisiwe na wai wasi kwani alipokua akielekea kulikua na usalama wa kutosha,

Niliweza kukubali kumsafirisha kwani ilikua kazi na kazi ni kazi bali hela muhimu, nilimuagiza akalie na tukaanza safari kuenda katika eneo hilo, baada ya kilomita chache, mwanamke huyo alionekana kuwa na maongezi mengi kwani alikua anapigiwa simu kila mara,

Alichozungumza na aliyezungumza naye sikuweza kupata kumjua kwani alizungumza kwa lugha niliyokua naifahamu, baada ya kilomita chache, mwanamke huyo alidai kua alikua anahisi kuenda haja ndogo na hivyo aliweza kusimamisha pikipiki na kumngoja amalize shughuli zake za kujisaidia, Ghafla bin vuu, wanaune wawili walitokea wakiwa na silaha,

baadaye nilijikuta hospitalini, nikiwa na jeraha kichwani, sikuweza kujua kilichofanyika, kwani madaktari waliniharifu kua niliweza kuletwa hospitanini na msamaria mwema nikiwa nimeipoteza fahamu, Nilipojihisi kupona hapo ndipo niligundua yakua nilikua nimeibiwa pikipiki.

Nilimwarifu rafiki yangu kuhusu tukio hilo, hapo ndipo aliweza kuniarifu kuhusu daktari kiwanga na uwezo wake wa kuweza kurudisha bidhaa zilizopotea, niliweza kuomba nafasi ya mazungumzo, na siku ilifwatia nilikutana naye ana kwa ana na kuweza kumwambia kila kitu kilichotokea, aliniarifu ningeweza kuipata baada ya siku moja tuu.

Siku moja baadaye watu wawili walionekana wakila nyasi huku wakiwa wamepaki pikipiki kando ya barabara, nilipoenda eneo hilo nilikuta pikipiki yangu ikiwa shwari, wezi hao walikamatwa baaadaye na kupelekwa kituo cha polisi, shukrani kwa daktari kiwanga kwa kunisaidai kuipata pikipiki yangu iliyokua imeibiwa.

Daktari kiwanga hutibu magonjwa kama, Kifua kikuu, saratani ya mapafu, Ugonjwa wa kisukari na mengine mengi, Pia ana uwezo wa kukinga nyumba na mali yako, kutatua migogoro ya mapenzi, na kuongeza urefu wa mrija pande za wanaume,

mtembelee leo upate suluhisho kwa
matatizo yanayo kutatiza.(SIO LAZIMA UFIKE OFISINI KWAO) Tembelea wavuti www.kiwangadoctors.com. Pia waweza kumpigia
simu kwa nambari +254769404965; Ujumbe wa kielektroniki kiwangadoctors@gmail.com.