Njia Hii Ndio Ilifanya Nikashinda kesi Ya Kufungwa Gerezani Miaka 30!

Njia Hii Ndio Ilifanya Nikashinda kesi Ya Kufungwa Gerezani Miaka 30!

Maisha ya binadamu yamejaa changamoto sana kila kukicha unaweza jikuta siku hiyo inakuwa nzuri kwako au mbaya kulingana na changamoto ya maisha itakayokukuta hiyo siku.

Mimi ni mkazi wa kisutu nina umri wa miaka 35 sasa ila nimeweza kutana na mambo mengi sana mengine ya kukatisha tamaa ya kuishi ila kulingana na imani yangu niliyokuwa nayo nilijitaidi sana kuomba mungu kila siku na kutokata tamaa kabisa.

Kuna watu wengi wapo katika Magereza mbalimbali hapa nchini na wanatumikia adhabu mbalimbali ila siyo watu wote ambao wapo Gerezani wamefanya mambo mabaya katika jamii zetu,

Yes kuna ambao kweli wamefanya na ni haki yao kutumikia adhabu pia kuna wengine wapo wanatumikia adhabu ya Gerezani ila hakuna chochote walichofanya zaidi ya kuonewa tu. Hayo yote yanatokana changamoto za maisha zinazomkuta binadamu kila siku.

Kuringana na umri wangu wa miaka 28 nilikuwa na girlfriend (Sharon) ambaye tuliweza pendana kwa muda mrefu, kulingana na upendo tuliokuwa nao kuna baadhi ya marafiki zake waliweza nifahamu ata ninapoishi.

Siku moja asubui nilimpigia simu Sharon aje kwangu kisutu tupatane bila shaka aliweza itikia uwito wangu akajiandaa kutoka kimara kwao na baada ya masaa 2 alikuwa tayari kafika home. Siku hiyo tuliweza kuwa na maongezi zaidi na kupanga lini niende kwao ili wanitambue na tuweze pata ridhaa ya wazazi kutoka pande 2 ili tuweze oana.

Baada ya maongezi yetu kwa mda mrefu ilipofika saa 8:00pm alipanda gari na kuelekea kwao, mimi nilibaki na furaha sana kuwa muda si mrefu ntaweza funga ndoa na Sharon. ilipotimia saa 10:45pm nikachukua simu yangu ili niweze fahamu kama amefika salama,

Nilipiga simu ila hakuweza pokea simu yangu kulingana na mvua ilikuwa imenyesha sana nikahisi kuwa bado ajafika kwao ndo shida ilipofika saa 11:30pm nikapiga simu yake tena bado sharon akupokea simu nikaamua kulala na kusubiri kuwa ntawasiliana nae asubui.

Nilivyo amka asubui nikakuta umeme hamna na simu yangu ipo empty kabisa ikanibidi nisubiri umeme urudi ili niweze charge simu yangu, kabla sijatoka kitandani nikasikia watu mlangoni kwangu wakinambia nifungue nilipofungua nikaona Asikari 2 pamoja na best yake Sharon.

nikawakaribisha ndani na kuwauliza niwasaidie nini, ndipo Asikari 1 akanambia nisiongee wala kuuliza jambo lolote hadi ntakapofika kituo cha police, Tukiwa Kwenye gari ndipo rafiki yake Sharon akanambia kuwa Sharon amepoteza maisha jana usiku. Nilivyosikia hayo maneno nikahisi kama vile naota wala sikuweza kuamini nilichosikia.

Nilipofikishwa kituoni nilikuta Asikari akanioji bila shaka nilikubari kuwa Sharon namjua na mchana wa siku hiyo nilishinda nae kwangu kisha jioni akarudi kwao na nikaweeleza kuwa niliweza piga simu yake hakuweza pokea.

ndipo Asikari akanijibu kuwa Sharon amepoteza maisha na jana usiku Asikari wanaopiga patrol ndo waliweza kutana na mwili wa Sharon barabarani na kusisitiza kuwa mimi ndo muhusika na upelelezi unazidi fanyika na ukitimia ntachukuliwa mahakamani kwa ajiri ya hukumu.

Siku tatu baadae kweli niliweza pelekwa mahakamani na kuhukumiwa kifungo cha miaka 30 kuwa upelelezi umebainisha kuwa mimi ndo muhusika wa kifo cha sharon. Niliweza mueleza hakimu kuwa mimi sijui chochote juu ya kifo cha Sharon ila hakimu alitoa amri kuwa nichukuliwe hadi Gerezani na akataja jina la Gerezani husika.

Nikiwa Gerezani ndugu na Jamaa walikuwa wanatafuta namna ya kunisaidia maana niliwambia kuwa mimi sihusiki hata kidogo katika janga lililomkuta mpenzi wangu ata mimi najiuliza nani muhusika.

Nikiwa Gerezani niliweza kutana na mfungwa mwenzangu tukiwa katika maongezi ndipo nilimueleza sababu iliyonifanya niwe Gerezani sahii ,ndo aliweza nipatia namba ya Dr.kiwanga na kunambia kuwa huyo Dr.kiwanga alimsaidia Dada yake kurudisha Bwana yake ambaye alikuwa amemuacha mwaka mmoja kisha kunishauri kuwa niwapatie ndugu zangu wampigie Dr.kiwanga kwa namba hii +254 769404965 atanisaidia.

Niliweza fanya hivyo ndugu zangu wakaenda kwake wakamueleza shida yangu, Dr akasema atanisaidia nipate haki yangu na kazi yangu ataifanya kwa siku 3. kabla ya siku 3 kuisha mkuu wa Gereza alituma Asikari kuja kunitoa Gerezani nilipofika ofisini kwake nikakuta vijana 2 na mmoja wao ni John ambaye alikuwa ex-boyfriend wa Sharon na kuambiwa kuwa hao ndo wahusika na mimi niko huru.

Baada ya kutoka Gerezani niliambatana na ndugu na Jamaa hadi kwa Dr.kiwanga kutoa shukurani zangu ndipo Dr.kiwanga akasema anatatua shida mbali mbalimbali kama vile kumrudisha mpenzi, kufunga mme/mke asiende nje ya ndoa, kusafisha Nyota, Magic ring na magic wallet.

Zaidi akasema anatibu magonjwa sugu kama Pressure, Diabetes,TB, Syphilis na Gonorrhea. Unaweza mpata Dr.kiwanga kwa namba +254 769404965 or visit website yao www.kiwangadoctors.com