AUDIO ENTERTAINMENT

Angalia Jamaa Huyu Alichomfanyia Mpenzi Wake Aliyemsomesha Mbaka Chuo Kikuu Na Kisha Kumkataa.

Angalia Jamaa Huyu Alichomfanyia Mpenzi Wake Aliyemsomesha Mbaka Chuo Kikuu Na Kisha Kumkataa.

Angalia Jamaa Huyu Alichomfanyia Mpenzi Wake Aliyemsomesha Mbaka Chuo Kikuu Na Kisha Kumkataa.

Msichana ambaye mimi nilimlipia karo ya chuo kikuu alinifanyia madharau ya mwaka. Sitasahau mipango ya kishetani ambayo huyo msichana alikuwa amenipangia.

Kwa majina ninaitwa Byron kutoka Dar es Salaam na nilikuwa na demu wa chuo kikuu huku Dar ambaye nilimpenda na hata tulikuwa tukiishi naye muda huo wote alikuwa chuoni hadi akamaliza na shahada ya ualimu yaani Education.

Nilimpenda na yeye pia alinipenda na karo yake yote ya shule ni mimi ndiye nilikuwa ninagharamia hadi alipomaliza. Nilikuwa nakopa hela kwenye benki ya NCB Bank ili ‘Mpenzi Wangu’ asome na badae tusaidiane kutunza watoto tutakaopata.

Kweli tuliendelea hivyo na ilipokuwa inakaribia siku ya kuhitimu yaani graduation alienda kulala kwao ili aambatane na wazazi wake siku hiyo ili na mimi nije na wazazi wangu pia. cha kushangaza!! Nilijua ni tarahe tano kumbe ilikuwa tarehe 27 mwezi uliopita.

Kwa hivyo mimi nilienda chuoni baada ya yeye kumaliza shughuli ya graduation. Niliaibika na nikiwa na wazazi wangu karibu niwe kichaa. Yaani kwa ufupi alikuwa amenidanganya. Hakutaka nihudhurie. Sikuamini niliyokuwa nikipitia. Hata simu nilimpigia lakini alikata na kunitusi. “Mjinga wewe stupid man,” alinifokea kila mara.

Niliupiga moyo wangu konde nikasema siwezi poteza pesa zangu nikimlipia karo ya chuo kikuu halafu aniache. Nilitafuta kwa haraka namba za simu za daktari wa kienyeji anayeitwa Kiwanga na kumpigia. nilimfahamisha kila kitu na kisha akacheka kidogo na kuniambia niende nimuone siku iliyofuata kwenye ofisi yake.

Asubuhi na mapema nilibisha kwa Kiwanga ambaye aliniuliza majina ya mwanadada huyo nikamueleza kila kitu. Muda si muda akaniambia nishike jivu fulani hapo chini kwenye mkeka wake kisha akaniambia nitoke niende na nisimpigie huyo mwanamke simu yoyote.

Maajabu siku hiyo jioni, huyo mwanadada alinza kunitafuta na akajileta mwenyewe na kuomba msamaha. Kiwanga Doctors ni matabibu shupavu.

Pia wanatibu magonjwa sugu kama Kisukari, Pressure kwa kutumia miti shamba na mengineyo. Wasiliana na Kiwanga Doctors kwa nambari +254 769404965 kwa ajili ya kupata huduma.

Pia unaweza pitia mtandao huu www.kiwangadoctors.com au kwa barua pepe yaani Email: kiwangadoctors@gmail.com. Sio lazima usafiri hadi ofisi zao. Ongea nao kwa njia ya simu na utasaidika kwa haraka kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi.