Jamaa Ashambuliwa Na Nyuki Baada Ya Kumfanyia Utapeli Wa Kiwanja Mtu Asiyemjua

Jamaa Ashambuliwa Na Nyuki Baada Ya Kumfanyia Utapeli Wa Kiwanja Mtu Asiyemjua

Nilinunua shamba kwa matapeli Tanzania kule Kitemgela. Nililipa kiasi kikubwa cha
hela nikijua nitaanza kujenga nyumba yangu hivi karibuni kumbe walikuwa
wamenipiga.

Mimi natoka Kenya lakini mke wangu ni wa Kitanzania kutoka Tanga na alipenda
tuishi kule alikozoea. Nilikubali nikamfuata kisha tukaanza kutafuta kipande cha ardhi tulichopata huko Kitengela.

Nilikuwa na pesa nyingi za mkopo wa benki kama milioni sita unusu. Nililipa milioni
mbili nikamaliza nikaanza kuweka ua kando ya ardhi hiyo. Nilipomaliza kuweka uzio
shamba lile, matatizo yakaanza na nikafukuzwa bila kurejeshewa chochote na watu waliodai kiwanja ni chao.

Maisha yangu yakagonga mwamba karibu nijitie kitanzi. mpenzi wangu alinitia moyo akaniambia nisijali. Sikumsikiliza hata nikafikiria yeye pia ni mmoja wao ya walionitapeli kwa kuwa na yeye ni mtu wa huko.

Asubuhi Ijumaa iliyofuata, mke wangu alinisihi tuende tukatembee mahali. Sikufahamu ni wapi alipotaka kunipeleka lakini vile alivyokuwa akiongea alisema nihakikishe sikosi kwenda nae. Nilifunga safari naye hadi kwa Daktari mmoja wa miti shamba anayeitwa Kiwanga.

Alimsimulia yote yaliyojiri kwenye maisha yetu kule Kitemgela. Daktari alicheka na
akatuonyesha kioo na picha ya majangili wale wote. Tulimuambia ni hao kabisa! Ilikuwa mshangao. akacheka na kutuambia kuwa baada ya muda wa takribani saa mbili hivi waliotuzurumu watarudi wenyewe.

Tulitoka kurudi kwetu huku nikifikiria ule ni utapeli tu mke wangu ameamua
kunimaliza kabisa sababu mimi ni mkenya. Sikutaka kumuuliza maswali sababu
yalikuwa yashafanyika. Ningefanya jambo baya hivyo nikaogopa sheria.

Tulipofika nyumbani, jioni hiyo, simu ikapigwa. Aliyekuwa amepiga simu hiyo alikuwa
analia kuwa nyuki wamemvamia wanataka kumuua. Alinisihi niende haraka anipatie pesa zangu hataki kifo cha mapema. Nikamuuliza pesa zipi akaniambia za shamba la Kitengela. nilishangaa nikamtumia account number azipeleke benki.

Kwa kweli aliweka pesa zote takribani milioni mbili walizokuwa wamenitapeli. Kiwanga Doctors ni matata kweli. Nina furaha sana. Pia Kiwanga wanashughulikia shida kama uwezo wa kurudisha mpenzi aliyekuacha, Nyota ya biashara, kupata cheo kazini na kupata kazi kwa haraka.

Wasiliana na Kiwanga Doctors kwa nambari +254 769404965
Kwa WhatsApp ipo pia au tembelea Website yao: www.kiwangadoctors.com.
Unaweza kuandika barua pepe yaani Email kwa: kiwangadoctors @gmail.com.