AUDIO Dr Kiwanga

Usihangaike Tena! Tumia Njia Hizi Kupata Ajira Kwa Urahisi

Njia Iliyonifanya Nikapata Kazi Ya Ndoto Zangu Baada Ya Kuhangaika Kwa Muda Mrefu

Kila mtu huwa na malengo yake maishani, Maisha bila malengo huwa maisha yasiyokuwa na mwelekeo wowote, Azimio la kila mtu maishani ni kutimiza malengo na ndoto zake.

Kutoka zamani nilikuwa na azma ya kuwa mwalimu na hata wazazi wangu walijua kuwa ningekuwa mwalimu katika maisha yangu ya badae, Nilisoma kuanzia shule ya msingi nikiwa na azimio hili kichwani kwamba siku moja ningekuwa mwalimu.

Nilibahatika na kujiunga na chuo kikuu ambapo nilifanya kozi ya ualimu, Nilifuzu na stashahada katika maswala ya ualimu, Baada ya kufuzu kutoka katika chuo kikuu nilikaa muda mrefu bila ya kupata kazi.

Nilianza kufanya kazi za ufundi ili niweze kujikimu kimaisha kwani hali ilikuwa mbaya zaidi pale nyumbani, nisingeweza kuwategemea wazazi wangu kwani umri wangu wa miaka ishirini na nne ulikuwa tosha kuweza kujitegemea.

Siku zilisonga na sikuona dalili yoyote ya kupata kazi, Kila mara niliandika barua za kuomba kazi za ualimu lakini sikuwa na bahati kwani yote yaligonga mwamba, Nilibaki kufanya kazi ngumu za ufundi.

Marafiki zangu ambao tulikuwa tumefuzu nao kutoka kwenye chuo kikuu walikuwa wamepata kazi na hilo kwa hakika lilinipa msukumo kutia bidii zaidi, Maisha yalikuwa magumu kwa kweli kwani wakati mwingine kazi za ufundi zilikosekana swala lililonifanya kukaa bila pesa.

Jamaa zangu walikuwa wananipa msukumo kwani walianza kushangaa ni lini ningepata kazi hiyo ya ualimu na ambayo nilikuwa nimeisomea, Kila mtu niliyempigia simu wa familia yetu alisema kuwa hakuwa na uwezo wa kunisaidia.

Wengine wao walikuwa na kazi kubwa kubwa na walikuwa na uwezo wa kunitafutia kazi niliyoitamani ya ualimu, Sikufa moyo kwani nilijua iwapo ningeipata kazi ile basi maisha yangu yangekua mazuri na yangeimarika kabisa.

Siku moja nilipokuwa nyumbani nikisoma nakala mtandaoni, nilikumbana na website www.kiwangadoctors.com ambapo nilikuta shuhuda za watu waliosaidiwa kupata kazi kwa usaidizi wa daktari Kiwanga.

Nilimpigia simu na akanitengea nafasi ambapo ilipaswa nikutane naye baada ya wiki moja, Wiki ilikamilika na nikafunga safari kuelekea mjini Kericho kukutana naye, Alinihoji kwa muda wa saa moja hivi na hapo nikamweleza shida nilizokuwa nazo na akanipa hakikisho kwamba atanitatulia shida zile na kwamba nitapata kazi ya ualimu nzuri na yenye mshahara mnono.

Nilirejea nyumbani huku nikiwa na imani kwamba ningepata kazi ile ya ualimu baada ya muda mchache, Nilikaa siku tatu na hapo siku moja nikapigiwa simu, Namba fulani ambayo sikuwa naijua hapo awali ilinipigia.

Niliitwa kwenda kwenye majaribio ya kazi ya ualimu katika shule moja ya kitaifa mjini Dar Es Salaam, kwa hakika nilikuwa nimeanza kuona mwanga katika maisha yangu, Nilipita majaribio yale na baada ya wiki mbili niliweza kuitwa ili nianze kazi ile rasmi, Mshahara ulikuwa maradufu na hapo maisha yangu yalikuwa yamepata mwelekeo mpya kabisa.

Daktari kiwanga ana uwezo wa kutibu magonjwa kama vile vidonda vidogo vidogo mwilini vinavyofanya urembo wako kutoonekana. Ana uwezo pia wa kufanya uwe mtu wa kuwa na bahati maishani kila wakati. Kwa mengi zaidi wasiliana nao kupitia barua pepe kiwangadoctors@gmail.com ama kwenye wavuti www.kiwangadoctors.com ama waweza kuwasiliana nao kupitia nambari ya simu au whatsapp +254 769404965.