Njia Zilizomsaidia Mume Wangu Kupona Kifua Kikuu Baada Ya Kuugua Kwa Muda Mrefu

Tuliishi na mume wangu kwa furaha na upendo kweli, Maisha yalikuwa mazuri kwani ndoa yetu haikukosa lolote, Baada ya miaka saba hivi mume wangu alianza kuonyesha dalili za kifua kikuu.

Hatukuchukulia swala lile kwa uzito kwani tuliona tu kama ilikuwa ni homa ya kawaida na hapo maisha yetu yaliendelea tu kama kawaida, Siku ziliposonga ndipo swala hili lilikuwa ni mwiba kwake kwani dalili zile zilikuwa zimedhihirika sana kwani alianza kila mara kutapika huku joto lake la mwili likipita vipimo vya kawaida.

Hii ilinilazimu mimi kama mke wake kumpeleka hospitalini kwa hofu kuwa hali ile ingemwelemea zaidi, Nilimpeleka katika hospitali moja wilayani bunda lakini hali haikuwa shwari kwani hali ilizidi kuwa mbaya zaidi.

Alianza kupata nafuu baada ya wiki moja hivi na hilo ikanipa furaha kama mke wake kwa kuwa nilifahamu fika kwamba alikuwa amerejea katika hali yake ya kawaida, Alirejea kazini na hapo ugonjwa ule ukaaza kuchipukia tena.

Nilipigiwa simu kwamba alizimia akiwa kwenye shughuli za kazi na kwamba alikuwa amelazwa hospitalini, Nilipofika kwenye chumba cha wagonjwa alichokuwa amelazwa, alikuwa katika hali hatarishi kwani madaktari walisema kuwa ugonjwa huo wa kifua kikuu ulikuwa mkubwa sasa vile umejitokeza kwa ukali zaidi kushinda mara ya kwanza.

Walijaribu kadri ya uwezo wao kumrejeshea hali na baada ya siku kadhaa alipata nafuu. Aliendelea kutumia madawa pale nyumbani huku akipata nafuu kwa wakati ule, Hali ilikuwa shwari kabisa na akarejea shughuli zake za kawaida, Baada ya siku kadhaa alianza tena kuonyesha dalili za ugonjwa ule kwa kutapika damu huku joto lake la mwili likiongezeka kwa wingi.

Nilishindwa ningefanya vipi kama mke wake kwani swala hili lilikuwa baya sana kwenye afya yake, Nilipomwambia kaka yake kuhusu yaliyokuwa yakimkumba ndugu yake, aliniambia kwamba angempeleka kwa daktari Kiwanga kwani alikuwa na uwezo wa kumaliza ugonjwa ule kabisa.

Siku iliyofuatia tuliungana naye pamoja na mume wangu hadi mjini Kericho kwenye ofisi za daktari Kiwanga kwani tulikuwa na imani tiba hiyo ya kiasili ingemsaidia mume wangu kwani hali ile ilikuwa imeshindikana katika hospitali zote.

Tulifika kwa daktari Kiwanga na hapo walimfanyia uchunguzi mume wangu na wakabaini kwamba kweli alikuwa anaugua kifua kikuu, Walimpa tiba ya kiasilia na hapo madaktari wale wakasema kwamba baada ya siku tatu au wiki moja hali itakua shwari kabisa.

Tulirejea nyumbani na kwa kweli mume wangu hakuonyesha dalili za ugonjwa ule hata siku moja.

Hii ilikuwa ishara kwamba madaktari Kiwanga walikuwa ni watu wa kuaminika kwa wakati wowote ule, Wana uwezo wa kutibu magonjwa mengine sugu kama vile kiharusi, magonjwa ya kisukari na mengineyo kwa muda wa siku tatu pekee.

Wanasuluhisha migogoro ya kimapenzi na kufanya ndoa ama uhusiano wako na mchumba wako kuwa imara zaidi, Wanakuwezesha pia kushinda kesi mahakamani ili uweze kupata haki.

Kwa mengi zaidi wasiliana nao kupitia barua pepe kiwangadoctors@gmail.com ama kwenye wavuti www.kiwangadoctors.com ama waweza kuwasiliana nao kupitia nambari ya simu au whatsapp kwa namba +254 769404965