Njia Zilizonisaidia Kupata Mtoto Baada Ya Kuhangaika Kwa Muda Mrefu

Njia Zilizonisaidia Kupata Mtoto Baada Ya Kuhangaika Kwa Muda Mrefu

Ni matumaini ya mwanadada yeyote yule atakapofikisha siku zake za kupata bwana ataweza kumpata mume mtiifu na atakaye mpenda na kukubali kufunga ndoa naye na pamoja waweze kuianza familia na waweze kupata watoto ambao wanachukuliwa kuwa matunda ya ndoa katika muktadha wa jamii za kiafrika.

kwangu mimi nikiwa shule nilijua tu baada ya kuyamaliza masomo yangu ningeweza kumpata mume mtiifu ambaye ningefunga naye ndoa na kuianza familia bila kusita. nilijua kua watoto wangekuja baadaye jambo ambalo lingekua kama nguzo kuu maishani mwetu.

Baada ya kukamilisha masomo yangu, nilikutana na mume wangu jackson kama jinsi nilivyokuwa nimekadiria, na nikajaliwa kuolewa naye kwa harusi ambayo ilijawa vifijo na nderemo watu wote waliokuja kwenye harusi hiyo kushuhudia waliweza kutoa usia wao mwema na kunitakia maisha mapya ya ndoa

Miezi sita baada ya kufunga ndoa nilianza kushuhudia manung’uniko na makasiriko kutoka kwa mama mkwe wangu ambaye alikua akitoa misemo ya dharau akisema kwamba nilikua nimekuja kwa mme wangu kujaza choo na sikua na umuhimu wowote ule kwenye familia yake ikiwa nisingempata mtoto kwa muda anaouhitaji.

Kwa kutojua mimi ndiye nilikua mwenye shida nilimueleza kuwa shida haikua pande wangu ila kwa kijana wake ambaye alikua mume wangu.

siku iliyofwatia alituagiza tuweze kufika hospitali kuweza kubaini hayo, kwa machungu alinieleza kuwa mtoto wake hawezi akawa na tatizo lolote lile. Baada tu yakufanyiwa vipimo ivyo iliweza kubainika kuwa nyumba yangu ya uzazi ilikua na shida mno na daktari kusema kuwa niyaanze matibabu mara moja ila haikua uhakika kuwa ningempata mtoto baada ya matibabu.


Niliyaanza matibabu kwa haraka ila baada ya miaka michache bila mabadiliko niliachana na matibabu kwa kuwa ilikua ghali mno na nisingeweza kukimu kulipa ada ya hospitali niliokuwa natozwa mara kwa mara nilikua naenda hospitali,

nilirejea nyumbani ila mambo yalikuwa magumu, hata mume wangu hakutaka kuniona kwa kusema kuwa nilikuwa namletea aibu kubwa maishani kwa kukosa kushika mimba, pande zote nilikoenda nilikua napokelewa na minong’ono kutoka kwa wanakijiji nilijihisi kutengwa na nyakati zote nilishinda chumbani mwangu kwa kuogopa aibu iliokuwa inaniandama kila mahala nilikoenda,

Siku moja niliporejea kutoka shughuli zangu za kila siku nilikuta vyombo na nguo zangu zikiwa zimetupwa nje, na kutoelewa kilichokuwa kinaendelea, baada ya hatua moja mbili kutaka kujua nini kilichokuwa kinajiri baada ya kufika mlangoni pangu nilikutana na mume wangu pamoja na mama mkwe ambao walinizaba makofi na kunitaka niondoke, nilikasirishwa ila sikua na uwezo hivo ikanibidi niondoke.

Nilipokuwa kwenye pitapita zangu njiani niliweza kuona kibandiko cha madaktari wa mitishamba ambao walikuwa wametangaza kuwa walikuwa na uwezo wa kutatua shida za kupata mtoto bila kusita nilichukua nambari kwenye kibandiko hicho na kuwasiliana na daktari kisha nikaenda ofisini kwao siku iliofata, niliweza kujieleza shida zangu na daktari akaweza kunipa hakikisho kuwa ningeweza kupona mda mfupi baadaye.

Kiwanga doctors waliweza kunipa dawa za miti shamba ambazo nilitumia kwa wiki mbili hivi, na kuamua kurejea kwa mume wangu na kumweleza kuwa ningeweza kumpata mtoto, baada tu ya mwezi moja hivi niliweza kupata ujauzito ambao niliweza kujifungua salama salmini,

nawashukuru kiwanga doctors kwa kuniwezesha kupata mtoto na kuniondolea aibu na mateso maishani, kwa mwanamke yeyote anayepitia magumu kama haya ningependa kutoa husia kwake

aweze kuwatembelea kiwanga doctors kuweza kupata usaidizi kwa muda mfupi pia wanatatua migogoro ya ndoa, kutibu magonjwa mengi sugu kama saratani na kukuwezesha kupata kazi na mengine mengi, wafikie kupitia.

Waweza kumpata kupitia wavuti www.kiwangadoctors.com barua pepe kiwangadoctors@gmail.com au piga simu kwa nambari +254769404965.