AUDIO ENTERTAINMENT

Tumia Njia Hizi Rahisi Kuhakikisha Unapata Mpenzi Wa Ndoto Zako

Tumia Njia Hizi Rahisi Kuhakikisha Unapata Mpenzi Wa Ndoto Zako

Tumia Njia Hizi Rahisi Kuhakikisha Unapata Mpenzi Wa Ndoto Zako

kwa hakika mapenzi hua baina ya watu wawili wanao pendana sana wakati wote hakuna mtu anayeweza kuwa katika uhusiano wa kimapenzi na mtu ambaye hamthamini wala kumpenda kwani mahusiano hayo yanaweza kuleta vita na sintofahamu kwenye ndoa ama uhusiano uo.

Nilikuwa natamani kupata mchumba kwani tayari ilikuwa nimefikisha umri wa kuweza kuolewa, Rafiki zangu wote tuliokuwa tumesoma nao walikuwa tayari wameolewa na mimi pekee ndiye niliyekuwa nimeachwa nyuma.

Swala hili lilinipa hofu kwani nilifahamu fika siku zilikuwa zinasonga na kwamba hali ingekuwa mbaya zaidi iwapo siku zingeenda zaidi bila kupata mume, Wazazi wangu pamoja na jamaa zangu waliendelea kuniwekea msukumo kwani kila mara nilipokutana nao nyumbani waliniuliza kwa utani ni lini nitawaletea wajukuu.

Nilifahamu fika kwamba walikuwa wanataka niweze kufunga ndoa kwani miaka ilikuwa inasonga kwa kasi sana, nilikutana na “joseph” ambaye tuliingia katika mahusiano ya kimapenzi na hapo nikajiambia kwamba nilikuwa tayari nishapata mume wangu wa maisha.

Siku zilivyosonga lakini tabia zake zilinikera kwani aliniacha na kusitisha uhusiano wetu bila mimi kujua hii Ilikuwa ni ishara tu kwamba alitaka kutembea na mimi ili kunitumia tu ila nilipiga moyo konde kwani nilijiambia akilini kwamba hakuwa mtu sahihi.

Muda ulizidi kusonga lakini hakuna mwanaume yeyote aliyeniita wala hata kupiga mluzi nilipopita kwenye umati wa wanaume, Nilibaki nimesononeka sana Nilifanya kila juhudi ili kuwavutia wanaume lakini yote yalikuwa ni bure.

Nilinunua mavazi yaliyoonesha umbo langu vizuri lakini hakuna hata mwanaume yeyote aliyenijia na jambo hilo lilinifanya nijidharau sana.

Susan ambaye alikuwa kasha olewa na ambaye alikuwa amepitia shida kama yangu kabla ya kupata mume, aliniambia kwamba alipata usaidizi kutoka kwa daktari Kiwanga.

Alinipa nambari ya simu ya daktari Kiwanga na hapo nikaipiga ili kutenga muda wa kukutana naye kwani kwa hakika nilikuwa nimefika ukingoni juu ya swala hili la upweke na kukosa mume licha ya miaka kuwa imeenda sana.

Baada ya wiki mbili nilifunga safari hadi kwenye ofisi za daktari Kiwanga kwa ajili ya usaidizi ili niweze kupata mume, dr alinihoji na hapo nikamwelezea shida niliyokuwa napitia ambapo alinishughulikia.

Alinipa kichupa fulani kilichokuwa na mafuta ambapo aliniambia kila siku niwe najipaka nikiondoka kwenda kazini, Nilirejea nyumbani na nikazingatia masharti yote ambayo aliniambia kwani nilitamani sana kuwa kwenye ndoa.

Baada ya siku tatu nilipatana na “Jackson” ambaye tulichumbiana na akanieleza kwamba hapo awali alikuwa amepatana na wapenzi kadhaa lakini hawakuwahi kudika mbali kama mimi na Alisema kwamba tabia zangu zilikuwa zimemfurahisha sana.

Tulichumbiana na baada ya muda fulani nilimtambulisha kwa wazazi wangu naye pia akanitambulisha kwa wazazi wake.

Hii ilikuwa ishara tu kwamba ndoa ilikuwa njiani, Mwishowe tulifanya harusi kubwa ambapo kila mtu alidhihirisha kwamba tulikuwa mume na mke rasmi. Maisha yetu na Haman yalikuwa yenye kuvutiwa na wengi kwani hatukuwa na ugomvi wotote, hakika tuliowana.

Daktari Kiwanga anatibu magonjwa mbalimbali yakiwemo kifaduro, kifua kikuu kisonono na mengineyo kwa muda wa siku tatu pekee. Ana uwezo wa kukinga familia yako kutokana na watu wenye nia mbaya na wasio kutakia mema kwa wakati wowote ule.

Kwa mengi zaidi wasiliana nao kupitia barua pepe kiwangadoctors@gmail.com ama kwenye wavuti www.kiwangadoctors.com ama waweza kuwasiliana nao kupitia nambari ya simu +254 769404965 au whatsapp. “SIO LAZIMA UFIKE OFISINI”