AUDIO Dr Kiwanga

MHITIMU: Tumia Njia Hizi Kupata Kazi.

MHITIMU: Tumia Njia Hizi Kupata Kazi.

Kwanza kabisa jina langu ni James Mmanyi ambaye nilifanya vyema kwenye masomo yangu hadi nikafika chuo kikuu kusomea taaluma ya udaktari.

Nilijua kuwa baada ya kutoka chuo kikuu, kama vile wenzangu wote, pia mimi nitateseka na kuhangaika nikitafuta ajira lakini la kushangaza haikuwa hivyo nilivyotarajia na sijaamini kilichofanyika.

Kwa kweli wenzangu wengi waliomaliza chuo kikuu miaka iliyopita wamebaki wakihangaika mpaka wameamua kufanya kazi mbovu mbovu ili kujikimu kimaisha.

Nilipokuwa nikiwaona pia mimi nikawa nashikwa na wasiwasi kuwa huenda nitapitia matatizo sawia na hayo. Kumbuka siku hizi ni vigumu kupata ajira hata ukiwa na makaratasi ya kutosha kutoka chuoni.

Sasa kwangu stori ni tofauti kabisa na hata wenzangu hawajaamini kilinichotendekea manake nilipomaliza chuo sikuchukuwa siku tatu nilikuwa nimepata mwaliko wa kazi na shirika moja la South Afrika lenye matawi yake humu nchini na Africa kote.

Waliniita na kunipatia kazi ambayo ninalipwa kima cha shilingi milioni tatu kila mwezi. Sikuamini!

Najua hapo mnajiuliza ilikuwaje nikapata kazi nzuri kama hiyo lakini sitawaaficha na maswali, mimi nilitumia ujanja niliopewa na baba yangu mzazi ambaye kwa sasa ni mfanyabiashara mashughuli.

Aliniibia siri ya maisha na kuniambia kuwa kuna njia za kienyeji mtu anaweza kutumia na kupata kazi mapema. Alinipeleka kwa Kiwanga Doctors ambao wanatibu kutumia njia za kienyeji.

Hawa ni madaktari ambao wamebobea kung’arisha nyota ya yeyote yule na kumsaidia kupata kazi au kupokea baraka ikiwemo mke au bwana.

Kwa Kiwanga nilipuliziwa baraka Spells na ndipo nilipata kazi kwa haraka hivyo. Kwa sasa ninaendelea na mipango ya kuoa manake nimebarikiwa na msichana mzuri kupindukia. Kila kitu kwangu ni kizuri hadi wenzangu hawaamini huku wengi wakishikwa na wivu.

Kuna wengi ambao wamemaliza shule lakini hawajawahi pata kazi ya kufanya licha ya kwamba wana makaratasi ya kutosha. Mimi ninasema tafadhali mtembelee Kiwanga Traditional Doctors au piga simu tu na utapokea faraja.

Kiwanga Doctors wanatatua shida nyingi kama Kupata mpenzi, kurudisha mpenzi, kuleta furaha na amani katika familia. Pia wanasaidia kuimarisha nyota yako pamoja na kupata dawa ya mvuto kwa mwanaume au mwanamke.

Pia wanatibu magonjwa sugu kama Kisukari, Pressure kwa kutumia miti shamba na mengineyo. Wasiliana na Kiwanga Doctors kwa nambari +254 769404965 kwa ajili ya kupata huduma.

Pia unaweza pitia mtandao huu www.kiwangdoctors.com au kwa barua pepe yaani Email: kiwangadoctors@gmail.com.


.WHATSAPP: +254 769404965