Dr Kiwanga

Nimepata Mme Wa Ndoto Zangu Baada Ya Kuhangaika Kwa Muda Mrefu Bila Mafanikio

Nimepata Mme Wa Ndoto Zangu Baada Ya Kuhangaika Kwa Muda Mrefu Bila Mafanikio

Ni kweli kuoa au Kuolewa ni jambo muhimu katika maisha yetu ila sio kuoa au Kuolewa tu bali unatakiwa wewe mwenyewe kabla ya kuoa au Kuolewa tazama mwenza wako ana sifa zile unazotaka au la.

Usioe au Kuolewa kisa umekaa sana mtaani, watu wanakusema sana kuwa ujaoa au ujaolewa hivyo ukajilazimisha kuolewa na mtu ambaye sio chaguo lako, pia hana sifa uzitakazo, utakuwa umechagua vibaya na utajutia maamuzi yako siku moja.

Kuolewa na mtu ambaye hana sifa uzitakazo, kila siku wewe utakuwa ni kulaumu tu hata kwa kitu kidogo ugomvi hautaisha katika ndoa yenu ila ukiolewa na mtu mwenye sifa uzipendazo hata siku moja hutajutia maamuzi yako hata mkilala njaa na mme wako utakuwa na moyo wa kuwa kesho mtapata.

Majina yangu naitwa mariamu, mzawa wa Kondoa, nina umri wa miaka 26. Nimehitimu masomo ya secondary mwaka 2015 ila sikuweza pata nafasi ya kujiunga na masomo ya high school kutokana na hali ngumu ya maisha nyumbani kwetu. Nyumbani kwetu tumezaliwa watoto watatu na mimi nikiwa mtoto wa kwanza katika familia yetu.

Mwaka 2014, Mama yetu aliondoka nyumbani na kurudi kwao Iringa kutokana na tabia za Baba yetu kukithiri haswa swala la kunywa pombe na kuwa na wanawake tofauti bila kujari kuwa ana familia ambayo inahitaji huduma yake na malezi bora kutoka kwake.

Baada ya mama kuondoka maisha ya nyumbani yaliibadirika sana, Baba akawa anakunywa pombe hadi anamaliza Siku mbili bila kurudi nyumbani. hatima yake tulipata habari kuwa Baba kaolewa na mwanamke mwenye Baa alipokuwa anakunywa pombe mara kwa mara.

Mimi nilibeba jukumu la kuwalea wadogo zangu pia maisha ambayo tulikuwa tumepitia na wadogo zangu nilitambua kuwa chaguo baya maishani ni kuchagua mme au mke asiye kuwa na sifa wewe uzitakazo kwa sababu Mama alikuwa hatumii pombe ila Baba alikuwa anatumia pombe tangu akiwa kijana kutokana na jinsi Bibi yetu aliyemzaa alivyokuwa anatusimulia ndo maana ndoa ya Baba na Mama haikudumu kabisa.

Kutokana na hayo maisha nilikuwa makini sana kwa wanaume ambao walikuwa wanaomba kunioa ila mimi nilikuwa nimeandaa sifa tatu muhimu ambazo mwanaume yoyote atakaye taka kunioa lazima awe nazo kuepuka kuwapatia tabu na shida watoto wangu. wanaume wengi walinitongoza sana ila sifa ninazozitaka hawana.

Nilipofikisha miaka 24 Shangazi yangu akanambia kuwa natakiwa Kuolewa kwa sababu umri unaenda mimi sikujari kwa sababu niliona bora nisiolewe kuliko Kuolewa kisha nikaanza kujutia kila mara juu ya uwamuzi wangu wa ajabu. Watu mtaani kwetu walianza kuniita majina ya ajabu kutokana na kukataa Kuolewa ili mradi tu.

Siku moja nikiwa nyumbani rafiki yangu Rita alikuja kunijulia hali mimi na wadogo zangu. Rita ni rafiki yangu tangu tukiwa shule ya msingi hivyo alikuwa anajua mengi kunihusu.

Katika story zetu aliweza nambia kuwa alimfunga boyfriend wake asiweze penda msichana mwingine zaidi yake hadi wakimaliza chuo na kufunga pingu za maisha.

Nilipomuuliza alimfunga vipi ndo akanipatia namba +254 769404965 akanambia kuwa ni ya Dr.kiwanga. Dr ambaye anaweza nisaidia kupata mwanaume mwenye sifa nizitakazo kwa muda mchache sana.

Rafiki yangu Rita uwa ana maneno mengi hivyo sikuweza amini maneno yake kwa wakati ule. japo nilitunza namba pamoja na jina la Dr kuwa anaitwa kiwanga.

Siku kadhaa zilizipita nikaamua kutembelea website yao kwanza ambayo ni www.kiwangadoctors.com ili niweze kuona sifa ambazo Rita alinambia ni kweli au maneno yake tu.

Nikiwa kwenye ukurasa wao wa Spells niliona kuwa wanashughurika na mambo tofauti kama, kurudisha mpenzi aliekuacha, kusafiisha nyota yako, dawa ya kupandishwa cheo na kupata kazi.

Nikiwa bado kwenye website yao niliona namba ile niyopewa na Rita kisha nikatuma ujumbe WhatsApp kwa ajiri ya kuomba msaada. Dr.kiwanga alinijibu vizuri kisha akanambia kuwa nimtumie sifa ambazo mme wa kunioa awe nazo.

Nilituma kisha akaniomba nisubiri kwa masaa 48 tu nitaweza mtambua mtu sahihi
kwangu. Masaa 48 kabla ya kuisha aliweza jitokeza kijana kutoka Kondoa mjini kisha kuniomba kuwa mke wake. Nilipotazama kila sifa niliyotaka alikuwa nayo, hatimaye tulifunga ndoa na kwa sasa tunaishi wote kwa amani na furaha.

Wasiliana na kiwangadoctors kwa namba +254 769404965,email kiwangadoctors@gmail.com .pia unaweza tembelea website yao www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.