Njia Iliyomsaidia Mwanangu Kupona Maradhi ya Kifafa!

Mimi naitwa Mama Halima Mnyakala kutoka huko mwanza lakini nimezaliwa morogoro. nimekuwa na tatizo la mtoto wangu kuugua maradhi ya kifafa kwa muda mrefu tangu aanze darasa la saba.

Kwa kweli imekuwa vigumu kwangu na kwa baba yake kukidhi matibabu yake ambayo yametugharimu kiasi kikubwa cha hela bila mafanikio.

Mtoto huyo ambaye ni wa kike ilimbidi asitishe masomo yake arudi nyumbani maana yake shuleni hakuweza kustahimili matusi na vicheko kutoka kwa watoto wenzake ambao kila mara walikuwa wanamkejeli na kukwepa kutembea naye.

Kama ni kiwanja tuliuza hata na gari la biashara tulilokuwa nalo tuliuza ili kumpeleka Halima kwenye matibabu lakini madaktari wengi tuliopata walitutapeli bila mafanikio. Tunajuta mbaka sasa kwa hatua hizo zote.

Hali hii ilituchukuwa muda wa miaka zaidi ya mitano kupata suluhisho na hili lilifanyika pale baba Halima siku moja aliporudi nyumbani na habari za daktari wa miti shamba anayejulikana kama Kiwanga.

tulipowatembelea kwenye maeneo yao ya kazi, walimtibu mtoto wetu kwa siku mbili tu na siku ya tatu mwanangu alikuwa mzima hadi leo tunavyozungumza ni buheri wa afya. Nashukuru sana Kiwanga.

Ninapoongea sasa hivi, Halima amerudi shule kuendelea na masomo yake na hata mhula uliopita alikuwa katika ufaulu mzuri. Wenzake waliokuwa wakimcheka hawaamini kinachofanyika kwa sasa hivi.

Mimi nawasihi yeyote aliye na changamoto ya maradhi yoyote nyumbani kwake tafadhali awatembelee Kiwanga.

Tuvuti au Website yao ni: www.kiwangadoctors.com; Simu: +254 769404965 au wasiliana nao kwa barua pepe yaani Email kwa: kiwangadoctors@gmail.com.

0769404965 whatsapp!