Fahamu Njia Hizi Zitakazokufanya Uache Matumizi Ya Pombe Kwa Haraka

Wazazi tunakutana na changamoto sana kutoka kwa watoto wetu haswa unapomlea mtoto wako kwa maadili mazuri ila tu anapokuwa unakuta anaanza kuwa na tabia tofauti sana.

Unakuta mtoto wako anatumia madawa ya kulevya, Sigara, Bangi na Pombe Akiwa anatumia hivyo vitu mtoto hawezi kukusikiliza kama mzazi wake na wengine kutoa matusi na maneno ya kashifa kwa wazazi wao, pale anapokuwa tayari katumia hivyo vitu bila kujua kesho yake itakuwaje.

Mimi ni mzazi wa watoto wawili wa Kiume na wa kike Mtoto wangu wa kwanza ana umri wa miaka 35 ni wa kiume na wakike ana umri wa miaka 30. Nimepata shida sana katika kuwalea watoto wangu haswa baada ya Baba yao kufariki wakiwa bado wadogo sana.

Nilipitia changamoto kubwa sana haswa katika Upande wa kifedha ila nilijituma kadri ya uwezo wangu wote watoto wangu wapate Elimu na malezi bora.

mwanangu wa kiume aliweza soma hadi kufikia hatua ya kujiunga masomo ya chuo kikuu na baada ya kujiunga chuo kikuu alianza tabia ya kutumia pombe na madawa ya kulevya, Nilivyoweza gundua hiyo tabia nilihisi ni ujana anamsumbua zaidi nilimkalisha chini na kumuonya juu ya hiyo tabia aliyoanza.

Aliweza badilika kwa siku kadhaa na kisha akaanza tena hadi ikafikia hatua ya kushindwa kuendelea na masomo yake. Niliweza jitahidi kadri ya uwezo wangu kumshauri na kumtafutia watu wa kumshauri ila hakuweza badilika.

Kila kukicha mtoto wangu alizidi kubadilika zaidi anakunywa pombe na kulala katika mabaa na wakati mwingine harudi nyumbani kwa siku kama 3 yupo uko na walevi wenzake. Niliweza pokea malalamishi mengi kutoka kazini kwake kuwa hafiki kazini hivyo ingepelekea yeye kufukuzwa kazi muda wowote.

Alipofikisha miaka 30 bila kuwa na mke ikabidi nijitahidi kumtafutia mwenza wake nikihisi kuwa ataweza badilika na kupata maendeleo maana kila pesa ambayo alikuwa anapewa kazini yote ilikuwa inaishia Kwenye pombe na madawa ya kulevya.

Mimi kama mzazi nilikuwa naumia kila siku ya mungu kwa sababu ni kijana ambaye nilitegemea atanisaidia pamoja na mdogo wake ila miaka 30 hana chochote zaidi nilitamani kuona kijana wangu anakuwa na familia yake ili nipate wajukuu lakini yote hayo hayakuweza kutokea hata hivyo hakuna mwanamke ambae angeweza vumilia tabia yake.

Ikanibidi nianze tafuta usaidizi maana kijana wangu umri unaenda ndipo rafiki yangu mzazi kama mimi aliweza nipatia namba Dr.kiwanga +254769404965, 

niweze tambua shida ni nini kwa sababu kijana wangu hakuweza kuwa na tabia chafu, Alikuwa mtoto msikivu, Niliweza shauriana nae kwa jambo lolote ila baada ya kujiunga masomo ya chuo kikuu kila kitu kilikuwa tofauti sana.

Niliweza eleza shida yangu vizuri kwa Dr.kiwanga akanambia kuwa nimtumie baadhi ya taarifa kuhusu kijana wangu nikatuma, kisha akanambia nisubiri kwa muda wa saa 1 niwasiliane nae.

Baada ya muda kutimia nilipiga simu tena ndipo Dr.kiwanga akanambia kinachomkuta mtoto wangu ni nini, Mtoto wangu anatumia hivyo vitu kwa sababu kuna kitu kinamsukuma kufanya hivyo wala si kwa matakwa yake. Dr.kiwanga alizidi kunambia hata shida zinazonikuta kazini kwangu bila kumwambia mwisho kabisa akanionesha mbaya wangu ni nani.

Baada ya kutambua shida nilimuomba anisaidie mtoto wangu aache kutumia pombe na madawa ya kulevya ndipo Dr.kiwanga akanipatia dawa ya kutumia kwa siku 7. Baada ya kuanza kutumia dawa kama nilivyokuwa nimeelekezwa kijana wangu alianza kubadilika pole pole na baada ya week mbili kupita alikuwa hawezi sogelea watu ambao alikuwa anatumia nao pombe na madawa ya kulevya.

Miezi 3 kupita kijana aliweza kupata mwenza wake na kwa sasa nina wajukuu wawili kutoka kwake, Asante Dr.kiwanga. katika mazungumzo na Dokta aliweza niambia kuwa anatibu magonjwa sugu kama Miguu kuwasha moto chini, Sukari, Nguvu za kiume, Gonorrhea, Syphilis, TB na Pressure. Pia anasaidia Kumrudisha mpenzi, Kusafisha nyota, Kupata kazi, kupata promotion kazini, Kufunga Mme au mke asiende nje ya ndoa.

Unaweza mpata Dr.kiwanga kwa namba +254 769404965 au tembelea website yao www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.