Tumia Njia Hizi Ili Kuhakikisha Unapandishwa Cheo Kazini

Naitwa Ibrahim kwa miaka saba sasa nimekuwa nikifanya kazi na shirika moja la mtu binafsi kwa muda huo wote bila mshahara wa kueleweka na bila kuongezwa cheo chochote.

Kusema kweli mimi ni mtu wa bidii mno na hata kikazi mimi nina uwezo mkubwa manake matokeo yanadhihirika wazi, lakini kila wakati ninapotafuta kuongezwa mshahara, roho mbaya zinazuia, yaani wenzangu wenye roho chafu wanaanza fitina kwa mabosi wetu.

Nimesoma hadi chuo kikuu ambacho kilinipa shahada ya juu lakini muajiri wangu alikataa kuniongeza mamlaka kwa muda huo wote huku wengine wakiongezewa mishahara na marupurupu kibao.

Hali hiyo iliendelea kwa muda mrefu na sababu nina familia ilinibidi nivumilie hadi mwisho. Lakini nataka niwaambie ilikuwa hivi majuzi nilipopata namba ya daktari mmoja mashuhuri wa mitishamba ambaye alibadilisha nyota yangu ya maisha na sasa cheo ninacho na mshahara mkubwa napokea.

Kiwanga Traditional Doctors walinibadilishia maisha kwa kutumia Spells na kampuni yetu sasa inaona uwezo niliokuwa nao. bosi wangu majuzi alitoa maagizo nipandishwe cheo kwa haraka sana.

Sasa mimi ni mtu ninayelipwa kiasi kikubwa cha pesa kila mwezi na gari nimepewa. Nashuku Mungu na Daktari Kiwanga.

Sasa napanga kufanya harusi kubwa na mke wangu ambaye alinivumilia kwa wakati huo wote. Mipango rasmi imeshaanza.

Kama una shida kama mimi usisite kumtembelea Dakatri Kiwanga. Kiwanga Doctors wanatatua shida nyingi kama Kupata mpenzi, kurudisha mpenzi, kuleta furaha na amani katika familia nk. Pia wanasaidia kuimarisha nyota yako pamoja na kupata dawa ya mvuto kwa mwanaume au mwanamke.

Wote ambao wamesaidiwa na huyu dakatari wamebaki wakishukuru. Kiwanga Doctors wamekuwepo kwa muda mrefu na ninaweza kuwaidhinisha kwa yeyote anayetaka kusaidiwa kwa njia ya kienyeji.

Wasiliana na Kiwanga Doctors kwa nambari +254 769404965 Kwa WhatsApp ipo pia au tembelea Website yao: www.kiwangadoctors.com. Unaweza kuandika barua pepe yaani Email kwa: Kiwangadoctors @gmail.com