Tumia Njia Hizi Ili Kupata Mtoto Wa Jinsia Uitakayo

Naitwa Rispa Peris mama wa watoto watatu wote wasichana na ambaye nilikuwa nimefukuzwa na mme wangu ewa ndoa.

Nilifukuzwa na bwanangu ambaye aliniambia kuwa mimi ni mbwa na anataka kuoa mke ambaye anaweza kumpatia mtoto wa kiume.

Maneno yaliniuma lakini baadaye ilibidi nijiondoe manake alikuwa ameanza kuleta mke mwingine nyumbani kwangu na hilo alifanya maksudi mbele yangu kwa dharau. Sikutaka kelele au kupigana manake yote ingeishia matatizoni.

Nilirudi kwetu kwa wazazi wangu ambao kwa bahati nzuri wote bado wangali hai. tumekuwa tukiendelea vyema huku wakinisihi nisikate tamaa kwani kuna siku moja huyo bwana katili atajuta matendo yake.

Nimekuwa nikiendelea kuishi na watoto wangu wasichana kwetu bila kumhusisha huyo mume. Yaani nilichoka kuwa naye karibu.

Baada ya wiki mbili ndipo mama yangu alipewa siri na mwenzake kuhusu umuhimu wa matibabu ya kienyeji.

Aliniambia kuwa kuna mtoto wa rafikiye alipitia matatizo ya ndoa kama yangu na akamtumia daktari mmoja wa miti shamba kwa majina Kiwanga yaani Kiwanga Doctors na leo hii bwanake alimtafuta wakarudiana na maisha yao yanaendelea vyema.

Kiwanga Doctors wanatatua shida nyingi kama kupata mpenzi, kurudisha mpenzi, kuzaa, kuleta furaha na amani katika familia. Pia wanasaidia kuimarisha nyota yako pamoja na kupata dawa ya mvuto kwa mwanaume au mwanamke.

Daktari hao pia wanatibu magonjwa sugu kama Kisukari, Pressure nakadhalika kwa kutumia miti shamba.

Niliamua kuwatafuta kwa usaidizi wa mama yangu mzazi na tukafika ofisini mwao ambako daktari alitupokea na kuniuliza maswali kadhaa ya kifamilia yaani ndoa kisha akaniambia nisijali.

Alinipaka dawa mkono wa kulia na ingine akanipaka usoni kisha akaniruhusu nirudi kwangu na nisiongee jambo lolote baya kwa mme wangu. Daktari pia alinihakikishia kuwa nitazaa mtoto wa kiume.

Nilifanya hivyo na siku iliyofuata, niliona simu ikilia na nilipopokea nikakuta ni bwanangu anapiga. sikupokea hadi akanitumia ujumbe akisema tafadhali Peris rudi nyumbani. Nilimjibu na kumuambia sitaki ujinga wake.

Siku iliyofuata alikuja hadi kwetu akaongea na wazazi ndipo nilirudi naye. Amefukuza yule mke mwingine kama paka na sasa ananipenda sana. Juzi nilijihisi kama ni mjamzito na nilipoenda kupimwa daktari aliniambia nina mimba ya mtoto wa kiume. Bwanagu hajaamini habari hizo. Nashukuru Kiwanga mno.

Wengi ambao walikataliwa na wapenzi wamepata usaidizi wa Dakatari Kiwanga na sasa ndoa zao zimetulia.

Ninatoa wito kwa wenye shida za magonjwa, mapenzi, ndoa, biashara, kikazi na afya kuharakisha kuwatembelea madaktari was Kiwanga. Tuvuti au Website yao ni: www.kiwangadoctors.com; Simu: +254 769404965 au wasiliana kwa barua pepe yaani Email: kiwangadoctors@gmail.com.

Sio lazima usafiri hadi ofisi zao. Ongea nao kwa njia ya simu na utasaidika kwa haraka kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi.

769404965 whatsapp!