Dr Kiwanga

Wezi Walivunja Duka Langu Na Kuiba, Nilichowafanyia Hawatosahau.

Wezi Walivunja Duka Langu Na Kuiba, Nilichowafanyia Hawatosahau.

Kazi yangu ni Biashara ya kuuza nafaka mbalimbali hapa mtaa wa Buza. biashara ambayo nimefanya Kwa miaka 6 sasa. Ndani ya miaka 6 nimekuwa nikisumbuliwa na wezi kuniibia bidhaa zangu ilifika hatua nikafikiria kuwa niamishe duka langu.

Ila nikasema siwezi kimbia wezi na zaidi nikiamisha duka langu ntapoteza wateja wangu. kuringana na jina ambalo nilikuwa nimesha tengeneza nilikuwa na uwakika wa kuuza Tshs 80000 kwa siku kutokana na idadi kubwa ya wateja ambao nilikuwa nao.

Ilibidi nivumilie na kuongeza jitihada katika biashara yangu ya duka pamoja na kulipa kampuni tofauti kwa ajiri ya kupata walinzi dukani kwangu. ambapo jitihada hizo ziliweza nisaidia kwa miezi 6 tu na baadae wezi walirudi na kuniibia bidhaa yenye dhamani ya Tshs 12m.

Kabla sijafika kazini kwangu asubui nilipokea simu kuwa wezi wamevunja duka langu tena na mlinzi yupo Hospital na hali yake ni mbaya sana. Kwa haraka sana niliweza fika kwenye kituo cha police na kutoa maelezo kisha nikapewa Asikari 2.

Nikaenda nao kazini kwangu wakatazama kilichotendeka pale dukani kwangu, kisha nikaongozana na Asikari hadi Hospital ili tuweze pata neno lolote kutoka kwa mlinzi aliyekuwepo usiku huo.

Tulipofika Hospital kwa ajiri ya kumuona mlinzi Dakitari tuliyekutana nae alitupa taarifa kuwa mtu tunaemuhitaji kapoteza fahamu hivyo inabidi tusubiri kwa muda wa masaa 4 ndo tutaweza muona.

Baada ya masaa 2 kupita doctor alirudi na kutupa taarifa kuwa mlinzi kapoteza maisha, hakika matumaini yangu ya kupata wezi yaliishia pale pale kwa sababu nilihisi mlinzi kuna jambo ambalo angewapatia Asikari kuhusu wahusika.

hivyo ilibidi twende hadi Kwenye Chumba alipokuwa amelazwa kwa ajiri ya Asikari kutoa taarifa zao kama inavyohitajika.

Duka langu lilifungwa kwa kipindi cha siku 25 kwa ajiri ya Asikari kufanya upelelezi wao kwa ajiri ya kubaini wahusika akina nani, Siku 25 zilivyoisha niliweza ruhusiwa kufungua duka langu na Asikari kuniahidi kuwa wahusika watapatikana.

Nilifata maelezo ya mkuu wa kituo kila siku ya ijumaa nakwenda pale kituoni ila kila siku nilivyokuwa nafika mkuu wa kituo alikuwa ananambia Asikari wake bado wanafatilia jambo langu.

Miezi 3 baada ya tukio hilo kufanyika dukani kwangu bado wahusika walikuwa awajagundulika ikabidi nitafute njia nyingine ya kuweza kuwapata wahusika maana kila siku nilikuwa napatwa na wasiwasi kuwa watarudi kumalizia walichokiacha.

Wasiwasi huo ulinifanya nitafute msaada wa ziada ili niweze wapata wahusika na wapate maumivu kama mimi niliyoyapata baada ya kusababisha kifo cha mlinzi wangu na kuniibia mali yangu.

Siku moja nikiwa mtandaoni niliweza kukutana na website ya Dr.kiwanga ambayo ni hii www.kiwangadoctors.com No ya simu +254 769404965.

Nilitembelea website hiyo na kugundua kuwa naweza pata usaidizi wa haraka sana Kubaini wabaya wangu.

Nikiwa kwenye website yao nikagundua kuwa wanatatua shida mbalimbali kama vile kusafisha nyota, kurudisha mpenzi, kupata cheo kazini, Nguvu za kiume, magic ring, Magic wallet, kumfunga mwanamke au Mwanaume asiende nje ya ndoa, kuwa na mvuto wa Biashara na zaidi nikagundua kuwa wanatibu magonjwa sugu kama vile Sukari, Pressure, TB, Gonorrhea, Miguu kuwaka moto chini na Syphilis.

Niliweza ongea na Dr.kiwanga na nikamueleza sitaweza fika ofisini kwake ila nahitaji usaidizi wake kwa sababu wezi wamenirudisha nyuma kwa muda mrefu ndipo Dr aliweza nipatia maelezo na nikafanya alivyonielekeza.

Kisha akanambia kuwa kazi yangu ataifanya ndani ya masaa 24 tu. Usiku wa siku hiyo sikuweza pata usingizi kabisa zaidi ya kujisemea za “mwizi ni 40”.

Saa nane usiku nikapokea simu kutoka kwa police kuwa kuna group la watu 6 wapo mlangoni kwenye duka langu na kibaya zaidi wamejaribu kuwatoa imeshindikana hapo hapo mimi nikajua ni kazi ya Dr.kiwanga.

Nikachukua simu yangu na kumtaarifu Dr kisha akanambia usiende hadi Asubui yake. Siku hiyo nilitoka kwangu nikiringa kuelekea kazini kwangu.

Mbaya zaidi wote wahusika walikuwa ni watu ambao nawafahamu na miongoni mwao kuna mfanya Biashara mwezangu,

Mimi niliwaomba wanipe Tshs (siri yangu) na baada ya kukubaliana kwa kile nilichotaka nilifanya kama Dr.kiwanga alivyo nielekeza na wote police wakawachukua hadi sasa wapo gerezani.

Asante Dr.kiwanga sina cha kukupa zaidi ya kutoa ushuhuda wangu kwa kazi nzuri uliyonifanyia maana wapo wengi wanaokosa haki zao kila siku.

Kiwangadoctors ni madaktari ambao wanasifika East Africa na Africa kwa ujumla,Kiwangadoctors wanatatua shida nbalimbali za maisha kama,kurudisha mpenzi,kupandishwa cheo,kupata kazi,kupata mimba kwa wale waliokosa,Nguvu za kiume na kushinda michezo ya Batinasibu pia kiwanga Doctors wanatibu mgonjwa sugu kama,Sukari ,Pressure pamoja na stroke.
Wasiliana na kiwanga Doctors kwa number/WhatsApp +254769404965 Au kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. taarifa zaidi click >>>>https://www.kiwangadoctors.com kwa taarifa zaidi.