Jinsi Mke Wangu Alinitelekeza Baada Ya Kuishiwa Na Fedha

Mke wangu ambaye tulikua tumekaa kwenye uhusiano wa ndoa kwa miaka minne, siku moja aliamka na kuniarifu kua alikua ameamua kuniacha, Aliniarifu kuwa aliamua kufanya hivo kwa kuwa sikua na hela ya kuweza kumlinda na kumtunza inavyohitajika.

Nilipigwa na butwaa kwanini aliamua kufanya hivyo, Kwani tulikua tumekaa kwenye ndoa kwa miaka minne bila hayo ya kuacahana kuwahi kutokea, Alikua mtu ambaye aambiliki wala asemezeki alikua amebadilika na kukosa ufahamu wa kutosha nani aliyekua anaishi naye siku zote.

Alipoondoka kabisa hapo ndipo nilipogundua kuwa wanawake wengi humpenda mume kwa kuwa ana hela na wakati akikosa kupata hizo hela hapo ndipo atakapokuacha kuenda kumtafta mume mwingine.

Sikuwahi dhani kuwa mke wangu stella niliyempenda na kumthamini kwa kiasi kile angeweza kuniacha, Kabla ya hayo kutokea tulikua tunaishi maisha mazuri yenye furaha na upendo mtupu, mapenzi yetu yalikuwa ya uhakika sana.

Kila mara Mke wangu alikuwa anawasiliana nami na kutaka kujua jinsi siku yangu ilivyokua ikienda, Alionekana kuwa mwenye furaha na kutaka kuwa na mimi kila wakati, kwa kuwa nilikua na hela, niligundua kuwa hakunipenda mimi bali alizipenda hela nilizokua nazo mfukoni mwangu.

mara kwa mara alipowasiliana nami alikua akiniomba hela za kununua vipodozi, mavazi na vitu vingine vingi, jambo hilo lilinifanya nimjue kuwa ni mtu wa kupenda mali na nilikua nafahamu kua siku moja mwanamke huyo angeweza kunitelekeza, japo kwa asilimia chache mno, hata hivyo nisingeweza kumtupilia mbali wakati huo.

Nilikua Mkurugenzi mkuu wa kampuni moja mahili nchini Tanzania kwa wakati huo, ghafla kazi ilikuja ikaisha bila kutarajia, kazi hiyo ilikua ndiyo kila kitu maishani na kwa kiwango kikubwa iliweza kugharamia matumizi yangu na ya familia yangu.

nilipofutwa kazi nilikosa hela hata za kulipa kodi jambo lililonibidi kujaribu kutafuta maisha ya chini kwani maisha niliyokua naishi apo awali nisingeweza kuyamudu, Kwanza kabisi nilihama jumba la kifahari nilipokua naishi kwenye mtaa wa kifahari wa masaki na kurudi kwenye kitongoji duni cha manzese jijini Dar Es Salaam.

magari yote niliyokua nayo ilinibidi niyauze ili kuweza kupata hela za matumizi, Maisha yalikua kizungumkuti na kuniacha kwenye fikra nyingi nisijue zilipotokea, Tulipo hamia kwenye kitongoji duni, hapo ndipo mke wangu alinifahamisha yakua anataka talaka.

kwani hasingeweza kuishi maisha hayo aliniambia kuwa mapenzi bila hela si mapenzi na ameamua kuniacha na kwenda kutafuta mwanaume atakayeweza kuishi nae kwenye maisha ya hali ya juu, aliniacha na dharau kubwa ambayo sikuwahi tarajia ingetokea.

Nilijaribu kumsihi asiniache kwani bahati ya mtu haijulikani na siku moja yote yangekua sawa lakini sikio la kufa haliskii dawa hakutaka kusikiliza yeyote yaliotoka kinywani mwangu, Nilimuacha aende zake japo nilikua na mafikira mengi sana, nilijaribu kufanya biashara lakini yote hayo hayakuwezekana, Maisha yalinizidia nikabaki kua ombaomba kutoka kwa marafiki.

Siku moja nilipokua mtandaoni nilikutana na tovuti www.kiwangadoctors.com, baada ya kuangalia kwa undani niliona kuwa walikua na uwezo wa kuileta nuru njema maishani mwa mja yoyoye, bila kusita nilimpigia simu daktari kiwanga na kuweza kumuomba kukutana naye.

Siku iliyofwatia nilikutana naye na kumweleza shida zangu zote aliniarifu kua nilikua na fuatwa na nyota mbaya kutoka kwenye familia na kuniahidi yote yangekua sawa, Siku chache baadaye niliweza kupigiwa simu na kampuni ya mawasiliano ya ambayo nilikuwa nimeomba kwa muda mrefu sana Safaricom kuwa wamenipa kazi ya kuwa Meneja mkuu.

Niliyarejelea maisha yangu ya kawaida yenye utajiri, mke wangu alirejea baadaye na kuniomba msamaha kwa yote alionitendea,

Ningependa kumshukuru daktari kiwanga kwa yote hayo. Daktari kiwanga anashughulikia magonjwa kama Saratani ya mapafu, Kisonono na mengine mengi, Pia wanatatua matatizo kama Kulinda boma, Kulirejesha penzi lililopotea na mengine mengi. Watembelee leo upate suluhu. Wavuti www.kiwangadoctors.com, barua pepe
kiwangadoctors@gmail.com pia waweza kupiga simu au whatsapp kwa nambari hii hapa +254 769404965.