Jinsi Nilimuokoa Mwanangu Aliyekuwa Ameathirika Na Madawa Ya Kulevya Na Tabia Mbaya.

Mwanangu, Sudi alijiunga na chuo miezi michache iliyopita na kama unavyojua, ni msisimko wa kila mzazi kuona mtoto wake akifanikiwa na kupanda hadi viwango vya juu na huu ulikuwa wakati wa kufurahisha sana kwangu.

lakini, miezi mitatu baada ya kujiunga na chuo kikuu, nilianza kupata taarifa kutoka kwa marafiki wa mtoto wangu kwamba alikuwa akifanya tabia mbaya kwa kutumia dawa za kulevya na hata kujihusisha na watu hatari.

Kwanza nilidhani ni uzushi tu lakini baada ya kupigiwa simu kutoka shuleni kwamba mwanangu amekuwa mlevi hatari, nilijua hali ilikuwa mbaya.

Nilijaribu kumpigia mtoto wangu lakini alikataa kupokea simu yangu na ya baba yake. Mume wangu alienda shuleni kwake na alikataa kukutana naye kwa sababu alikuwa amelewa sana hata kuongea na mtu yeyote.

Mtoto wangu alikuwa mvulana mzuri kwa miaka yote ya ujana wake na kwa hivyo sikuelewa ni kwanini alikuwa amebadilika na kuwa binadamu huyu mhuni ambaye hatungeweza kumtambua kabisa.

Tuliweza kumpeleka kwenye kituo cha ukarabati na nilikuwa na matumaini kuwa ukarabati utamaliza kiu chake cha dawa za kulevya. lakini, siku chache baada ya kutoka kituoni humo, mtoto wangu alirudi kwa njia zake za zamani na wakati huu, ilikuwa mbaya zaidi. Alisimamishwa kutoka chuo kikuu kwa kumpiga mhadhiri wakati alikuwa amelewa.

Nilikuwa kwenye hatihati ya kukata tamaa wakati mmoja wa marafiki wangu alipendekeza niende kwa mtaalam wa mitishamba anayeitwa Daktari Kiwanga ambaye, kupitia nguvu zake za kitaalamu, angemsaidia mtoto wangu kuacha kunywa pombe na pia aepuke tabia mbaya na kuzingatia masomo yake ya sheria.

Nilimpigia daktari na baada ya kusikia kuchanganyikiwa kwangu, alinambia tukutane naye siku inayofuata kwa mabadiliko ya maisha ya mtoto wangu. Nilikwenda, na ingawa sikuwa na mtoto wangu, bado akaniambia itafanya kazi.

Kweli kwa maneno yake, siku tatu baadaye mwanangu alinipigia simu wakati alikuwa analia na akasema anajuta kwa kunifanya niteseke kutokana na tabia yake ya ulevi.

Alisema pia hakuwa na hamu ya kunywa madawa tena na nilifurahi sana kwamba nilikuwa nimeweza kuokoa maisha yake na sasa anafanya vizuri katika shule ya sheria. Ninashauri kila mtu aliye na shida kama hiyo kumtembelea Dk Kiwanga

Kama daktari, Daktari Kiwanga hufanya uchunguzi kwa wateja wake kwa kuuliza maswali machache ya kujitambua katika eneo la maisha ya mtu kama vile changamoto katika hali ya kifedha na ya mwili,

kati ya zingine Dk Kiwanga anasema nguvu zake hufanya kazi ndani ya masaa 24, na hali ya kawaida ndani ya siku hiyo hiyo hutolewa. Yeye hushughulikia shida za jumla kuanzia kushinda kesi za kortini, kushinda bahati nasibu, ulinzi wa familia na mali, na vile vile kutabiri kwa usahihi mustakabali wa mtu.

Wengine wengi ambao wamesaidiwa na Daktari Kiwanga wanasema wamepokea uponyaji wenye nguvu na sasa wameunganishwa zaidi na mioyo wenzao walio na upweke. Wasiliana na daktari wa mimea Dk Kiwanga.

Anaponya shinikizo, ugonjwa wa kisukari, vidonda, kisonono, kaswende, TB, udhaifu wa kiume miongoni mwa mambo mengine. Kwa habari zaidi wasiliana na Kiwanga doctors kupitia njia zao za mawasiliano kama vile simu; +254 769404965 /Email; kiwangadoctors@gmail.com au tembelea tovuti www.kiwangadoctors.com