Njia Niliyotumia Kupata Mtoto Baada Ya Kuhangaika Sana

Baada ya miaka nane ya kuhangaika nikitafuta mtoto, hatimaye nimefanikiwa kupata mtoto wa kiume. Nina furaha kupindukia.

Majirani walinicheka kwa muda mrefu wengine wakiniita tasa sababu kuzaa lakini sasa nimepata mtoto na mke wangu ambaye nilioa baada ya yule wa kwanza kunitoroka na kuolewa na tajiri fulani kijiji jirani. Ni jambo lililoniuma mno.

Kwa majina naitwa Lumumba mzaliwa wa dar Es Salaam Tanzania mkoa ambao pia nimeoa mke.

Kwa kweli kupata mtoto ni jambo la busara na ukikosa utachekwa hata hakuna yeyote atakaye kusikiliza kabisa kwa chochote.

Mimi nilijaribu dawa zote za hospitali na kienyeji lakini kwa muda huo wote sikufanikiwa kwa vyovyote vile hadi pale dadangu ambaye ameolewa Mombasa alipokuja na kunipeleka kwa daktari Kiwanga ambaye ni tabibu wa dawa za kieneyeji yaani Traditional Doctor.

Kiwanga alinishughulikia punde nilipomuambia madhara ninayopitia ya kukosa mtoto. Alinipatia dawa moja ya kumeza na ingine ya kupaka kwa muda wa wiki moja na ndipo huo mwezi bibi yangu akasema ana mimba. Sikuamini hadi tukafanya sherehe kubwa nyumbani.

Kiwanga amesaidia familia nyingi kote duniani na hata ametibu magonjwa mengi sugu ambayo yametatiza watu. Wote wanaokuja kumtembelea wakitafuta usaidizi wanapata nafuu. Namsihi yeyote aliye na tatizo la kuzaa, mimba au mtoto kuwatembelea kiwanga.

Kumbuka, sio lazima usafiri hadi ofisi zao. Ongea nao kwa njia ya simu na utasaidika kwa haraka kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi.

Kiwanga pia wanatatua matatizo ya kikazi, mahakamani yaani kesi, kuongezwa cheo kazini na kadharika.

Pia wanatibu magonjwa kama vile Kisonono, Pressure, Menegintis, Ulcers Cancer na mengine mengi. Kwa mawasiliano kamili tumia Tuvuti au Website yao: www.kiwangadoctors.com; Simu: +254 769404965 whatsapp ipo pia au wasiliana nao kwa barua pepe yaani Email kwa: kiwangadoctors@gmail.com.







.