Jinsi Nilivyofanikiwa Kuinua Biashara Yangu Ambayo Ilikuwa Bado Kidogo Ianguke

Kwa miaka mingi nimekuwa nikifanya biashara maeneo ya Karume jijini Dar es Salaam, nashukuru kipato ambacho nimekuwa nikipata kinaniwezesha kumudu gharama za maisha ya kila siku.

Naweza kuitunza familia vizuri, kusomesha watoto wangu, kuwasaidia wazazi wangu na kufanya mambo mengine ya kimaendeleo kam kujenga na kununua mashamba kwaajili ya uwekezaji wa hapo baadaye.

Jina langu ni Amosi, sasa ni miaka saba nafanya biashara lakini haijawahi kuwarahisi hata mara moja kwani changamoto ambazo nimekuwa nikikumbana nazo ni nyingi sana hadi kuna wakati ulifikia nikaanza kukataa tamaa.

Hiyo ilikuwa ni pale ambapo wateja walinikimbia licha ya kuwa na bidhaa nzuri na zaidi nilikuwa tayari najulikana na watu wengi lakini wote wakawa hawanunui tena kwangu bali kwa wafanya biashara wenzangu wa jirani.

Suala hilo lilinifanya nianze kufikiri kuna mchezo umefanyika dhidi ya biashara yangu maana nilikuwa sijai wekea kinga licha ya kusikia watu wakisema biashara lazima iwekewe kinga.

Nilianza kumtafuta mtaalamu ambaye anaweza kutoa kinga ya kuaminika dhidi ya biashara yangu, nilitafuta kwa muda bila mafanikio hadi pale nilifanikiwa kuipata namba ya Dr. Kiwanga ambayo ni +254 769404965 katika mtandao wa kijamii wa Facebook.

Hatimaye nilimpigia Dr. Kiwanga nakumuelezea kuwa biashara yangu imevamiwa na inahitaji ulinzi wa mara moja kwani wateja wangu wamekimbia wote. Nashukuru Dr. Kiwanga alinielewa na kunifanyia tiba na kuniambia ndani ya siku tatu nitapata majibu ya jambo hilo.

Ukweli ndani ya siku tatu wateja walianza kuja kwenye biashara yangu kama ilivyokuwa hapo awali, cha kushangaza zaidi ni kwamba niliuza hadi nikawa naishiwa na bidhaa, hivyo ikabidi nianze kutafuta mtaji mwingine wa kuongeza bidhaa. Nilichokuja kugundua ni kwamba Dr. Kiwanga aliniongezea na mvuto wa kibiashara pia.

Kwa sasa biashara yangu inaenda vizuri hadi majirani zangu wanatamani kujua ni kipi hasa nimefanya, hawa ndio waliovamia biashara yangu kw auganga wao lakini safari hii nimefanikiwa kuwakomesha vilivyo. Mauzo yangu yameongezeka mara tatu ya yalivyokuwa mwanzo, sikuwahi kutarajia jambo kama hili.

Ukiachana na hayo, Dr. Kiwanga an auwezo wa kukuwezesha kuwa mtu wa bahati maishani, kushinda bahati nasibu kukukinga na maadui zako na mengineo. Kwa maelezo zaidi wasiliana nao kupitiabarua pepe kiwangadoctors@gmail.com ama kwenye wavuti www.kiwangadoctors.com na namba ya simu +254 769404965.

Mwisho