Tumia Njia Hizi, Kumtuliza Mwanaume Na Kuacha Kutoka Nje Ya Ndoa

Tumia Njia Hizi, Kumtuliza Mwanaume Na Kuacha Kutoka Nje Ya Ndoa

Watu wengi wamekuwa wakisifia ndoa yangu na mume wangu, mahusiano yetu yamekuwa ni mfano wakuigwa mbele ya jamii, mume wangu hajawahi kuwa na kashfa ya kutoka na mwanamke mwingine yoyote hapa mtaani kwetu.

Kutokana na utulivu wa mume wangu ndani ya ndoa, tumeweza kufanya mambo mengi ya kimaendeleo kama kufungua biashara, kuwa na zizi kubwa la mifugo huko kijijini, kujenga nyumba yetu ya kuishi na nyingine tumepangisha, pia watoto wetu shule tunawalipia ada kwa wakati.

Baadhi ya wanawake wamekuwa na wivu jinsi tunavyoishi, wengine huwa wanakuja kuniuliza nimewezaje kumtuliza mume wangu wakati wa kwao wanakuwa na michepuko mingi hadi kushindwa kufanya mambo yamaendeleo.

Mama mmoja alinieleza kuwa mume wake amekuwa akilipwa mshahara mnzuri na marupurupu kibao kazini lakini fedha nyingi huwa zinaishia kwa mchepuko ambao ameupangishia na nyumba na mara nyingi hulala huko kwa kisingizio ameenda safari ya kikazi.

Alisema endapo mume wake angekuwa ametulia ndani ya ndoa angekuwa na maendeleo sana tatizo ana michepuko mingi ambayo anatumia fedha kubwa kuihudumia.

Kwa vile huyu aliyenieleza haya ni mwanamke mwenzangu, sikutaka kuona anaendelea kuishi maisha yale, nilichukua simu yangu na kumtajia na namba ya Dr. Kiwanga ambayoni +254 769404965, hii namba mimi nilipata kwenye moja ya magazeti miaka mitatu iliyopita.

Basi nikaachana na yule rafiki yangu, nilikuja nikasafiri nikakaa huko kwa muda wa miezi miwili, ilikuwani safari kwaajili ya biashara tunazo fanya mimi na mume wangu. Ulikuwa ni utamaduni wangu kusafiri mara kwa mara na muda mwingine mume wangu alikuwa akiona nimechelewa kurudi huamua kunifuata huko ili kupata mahitaji yake ya kindoa.

Niliporejea nyumbani nilikaa kama siku mbili hivi, yule rafiki yangu alikuja kunitembelea na tukazungumza mengi kuhusu maisha.

ila kubwa lililomleta kwangu ni kwamba alikuja kunieleza kuwa Dr. Kiwanga alimfanyia dawa ambayo hakuwahi kutegemea.

Aliniambi amume wake amebadilika sana, kwanza anawahi kurudi nyumbani mapema, kubwa zaidi mume wake kamwambia yeye ndio atakuwa anaenda kuchukua mshahara wake Benki na kuupangia wote matumizi yake. Alisema pia mume wake alimuomba msamaha kwa kuwa na michepuko minginje ya ndoa yao.

Kwa hakika Dr. Kiwanga ni mkombozi wa ndoa zetu, mtu huyu wa kipekee pia anatibu magonjwa kama vile kifafa, msukumo wa damu na mengineyo. Anasuluhisha migogoro ya ndoa, mapenzi na mambo mengine kwa muda wasi kutatu pekee.  Wasiliana naye kwa nambari ya simu+254 769404965 (Call/WhatsApp) ama barua pepe kiwangadoctors@gmail.com pia kwa wavuti www.kiwangadoctors.com kwa usaidizi wowote.